मुहूर्ताला गुंतवणूक ; ट्रेडस्मार्टने गुंतवणूकदारांना जाहीर केली ‘मुहूर्त ट्रेडिंग’वर सवलत


मुंबई : डिजिटल-फर्स्ट प्रीमियम डिस्काउंट ब्रोकरेज प्लॅटफॉर्म ट्रेडस्मार्टनेग्राहकांनामुहूर्त ट्रेडिंगचा लाभ घेता यावा या उद्देशाने विशेष सवलत जाहीर केली आहे. यात नव्याने डिमाॅट खाते सुरु करणाऱ्या ग्राहकांना आणि मुहूर्त ट्रेडिंग विंडोवर ट्रेडिंग करणाऱ्या गुंतवणूकदारांना सवलत देण्यात येणार आहे.

‘एसबीआय’ला बंपर नफा ; दुसऱ्या तिमाहीत नफ्यात ६६ टक्के वाढ, विक्रमी कमाई
ट्रेडस्मार्टने जारी केलेल्या माहितीनुसार ३ नोव्हेंबर २०२१ पर्यंत वैध नवीन अकाउंट उघडणाऱ्या ग्राहकांसाठी मोफत डिमॅट अकाउंट उघडण्यासह गिफ्ट व्हाउचर देण्यात येणार आहे. नफा स्टॉक ट्रेडिंग आणि गुंतवणूकीच्या अविश्वसनीय ट्रॅक रेकॉर्डसह ट्रेडस्मार्ट ४ नोव्हेंबर २०२१ रोजी मुहूर्त ट्रेडिंग विंडोवर ट्रेडिंग करत असलेल्या सर्व ग्राहकांना ५०० रुपयांपर्यंत विशेष ऑफर जाहीर केली आहे.

PF खात्यात ८.५ टक्के दराने जमा होणार पैसे;मिस्ड कॉल आणि SMS द्वारे अशी तपासा शिल्लक
ग्राहकांना नफा कमविण्यासाठी आणि प्रत्येक संभाव्य संधी मिळविण्यासाठी सर्वोत्तम संभाव्य निर्णय घेण्यासाठी चांगल्या प्रकारे सूचित करण्याचा कंपनीचा प्रयत्न आहे. ग्राहकांना योग्य व्यापार आणि गुंतवणूकीचा निर्णय घेण्यास, त्यांचे पोर्टफोलिओ समृद्ध करण्यासाठी आणि त्वरित बदलणाऱ्या आर्थिक गोष्टींदरम्यान विकसित करण्यास सक्षम बनवणे हे आमचे प्राधान्य असल्याचे ट्रेडस्मार्टचे सीईओ विकास सिंघानिया यांनी सांगितले.

सुरुवातीपासून, कंपनीचा मुहूर्त ट्रेडिंग ट्रेंड वर्षानुवर्षे भरभराटीला आला आहे, त्यामध्ये व्यापाराच्या संख्या आणि मात्रा वाढविण्याची खूप सारी संभाव्यता आहे. लाखो सहस्राब्दी आणि जनरल झेड भारतीय लोकसंख्येला या अतुलनीय संधीबद्दल माहिती नाही आणि ट्रेडस्मार्टचा उद्देश त्यांना या सुयोग्य संकल्पनेची ओळख करून देण्याचा आहे, असे त्यांनी सांगितले.

सणासुदीत किंचित दिलासा; सात दिवस दरवाढीनंतर पेट्रोलियम कंपन्यांनी घेतला हा निर्णय
यावर्षी ४ नोव्हेंबर रोजी, मुहूर्त ट्रेडिंग प्री-सेशन १८:०० ते १८:०८ दरम्यान होईल, तर मुख्य सत्र १८:१५ ते १९:१५ दरम्यान शेड्यूल केले जाईल. आमचे ग्राहक त्याच्या संपूर्ण क्षमतेचा लाभ घेण्यासाठी या संधीचा लाभ घेण्यासाठी आम्ही जोरदारपणे काम करत आहोत.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: