rahul gandhi srk : आर्यन खान तुरुंगात असताना शाहरुख खानला राहुल गांधींचे पत्र; लिहिले…


नवी दिल्लीः क्रूझ ड्रग्स प्रकरणात अभिनेता शाहरुख खानचा मुलगा आर्यन खानला एनसीबीने अटक केली होती. त्यानंतर आर्यन खानला जामिनासाठी खूप संघर्ष करावा लागला होता. आता आर्यन खान प्रकरणाबाबत काँग्रेस नेते राहुल गांधी यांनी यापूर्वी अभिनेता शाहरुख खानला पत्र लिहिल्याची माहिती समोर आली आहे. शाहरुखला साथ देत राहुलन यांनी पत्र लिहिले. देश तुमच्या पाठीशी असल्याचे राहुल गांधींनी या पत्रात म्हटले. आर्यन खान कोठडीत असताना राहुल गांधींनी गेल्या महिन्यात हे पत्र लिहिले होते, असे सूत्रांनी सांगितले.

मुंबई हायकोर्टाने गेल्या गुरुवारी आर्यन खानला जामीन दिला होता. एनसीबीने क्रूझवर छापा टाकला तेव्हा आर्यन खान, त्याचे मित्र अरबाज आणि मुनमुन यांना पकडले होते. सेशन कोर्टाने आर्यन खानचा जामीन अर्ज दोनदा फेटाळला होता. तीन वेळा प्रयत्न केल्यानंतर आर्यन खानच्या वकिलांना जामीन मिळवून देण्यात यश आले.

ड्रग्ज प्रकरणात आर्यन खानचे नाव समोर आल्यानंतर अनेक बॉलिवूड कलाकार आर्यन खानच्या समर्थनार्थ उभे राहिले. महाराष्ट्र सरकारमधील मंत्री नवाब मलिक यांनी एनसीबीचे विभागीय संचालक समीर वानखेडे यांच्यावर वारंवार आरोप केले आहेत. खंडणी उकळण्यापासून ते महागड्या कपड्यांचा छंद आणि दलित होऊन नोकरी मिळवण्यापर्यंतचे आरोप मलिक यांनी वानखेडे यांच्यावर केले आहेत. यासोबतच बॉलिवूडला टार्गेट केल्याचा आरोपही एनबीसीवरही करण्यात आला आहे.

rahul gandhi support virat kohli : ट्रोल होत असलेल्या विराटला राहुल गांधींचा पाठिंबा; म्हणाले, ‘… आपल्या टीमला वाचव’

जामिनावर सुटल्यानंतर आर्यन खान ३० ऑक्टोबरला त्याच्या घरी पोहोचला. यानंतर चाहत्यांनी जल्लोष साजरा केला. आर्यन खानला घेण्यासाठी शाहरुख खान स्वत: आर्थर रोड जेलमध्ये पोहोचला होता. आर्यन खान हा मुंबईतील आर्थर रोड जेलमध्ये २५ हून अधिक दिवस होता.

bypoll results 2021 : ‘जनतेचा मूड बदलतोय…..’, पोटनिवडणुकीत भाजपच्या पराभवावर बोलली काँSource link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: