ashok gehlot meets sonia gandhi : सोनिया गांधींनी राजस्थानचे मुख्यमंत्री अशोक गहलोत यांना दिली तंबी!


नवी दिल्लीः राजस्थानवरून काँग्रेसमध्ये खल सुरू आहे. मुख्यमंत्री अशोक गहलोत यांनी आज पुन्हा काँग्रेसच्या हंगामी अध्यक्ष सोनिया गांधी यांची भेट घेतली. अशोक गहलोत हे १० जनपथ येथील सोनिया गांधींच्या निवासस्थानी दाखल झाले. अशोक गहलोत यांची बुधवारीही राहुल गांधींच्या निवासस्थानीही बैठक झाली होती. या बैठकीत अशोक गहलोत, प्रियांका गांधी आणि के. सी. वेगणुगोपालही उपस्थित होते. पण बैठकीत राहुल गांधी उपस्थित नव्हते.

मुख्यमंत्री अशोक गहलोत यांना काँग्रेस हायकमांडने तंबी दिली आहे. सचिन पायलट यांच्या निकटवर्तींचा मंत्रिमंडळात समावेश करावा आणि लवकरात लवकर मंत्रिमंडळ विस्तार करावा, अशी सूचना काँग्रेस हायकमांडने दिल्याचं सूत्रांनी सांगितलं. ज्या कार्यकर्त्यांनी पक्षासाठी मेहनत घेतली आहे, त्यांचा मान-सन्मान झाला पाहिजे. निवडणूक खूप दूर नाही, असं सचिन पायलट म्हणाले. राजस्थानमध्ये मंत्रिमंडळ विस्तार लवकरच होऊ शकतो. राजस्थानमधील राजकीय स्थितीवर चर्चा झाली. बरेच संभ्रम दूर झाले आहेत, असं बैठकीनंतर राजस्थान काँग्रेसचे प्रभारी अजय माकन म्हणाले.

राजस्थानमधील राजकीय परिस्थितीबाबत आपण काँग्रेस हायकमांडला माहिती दिली. आता राजस्थानमध्ये मंत्रिमंडळ विस्तार आणि फेरबदलाचा निर्णय हायमांड घेणार आहे. याबाबत अजय माकन हे अधिक माहिती देऊ शकतील. राजस्थानमध्ये सरकारचे चांगले काम अशाच प्रकारे पुढे न्यायचे आहे, असं काँग्रेसच्या हंगामी अध्यक्ष सोनिया गांधी यांची भेट घेतल्यानंतर अशोक गहलोत म्हणाले.

UP Elections: ५० वर्षांपूर्वी पाकिस्तानातून आलेल्या ‘हिंदू-बंगाली’ कुटुंबांना यूपीत मिळणार हक्काची जमीन

काँग्रेस कार्यकर्त्यांनी बूथ काम केले आहे. पक्षासाठी लढले आहेत. त्यांचा योग्य सन्मान झाला पाहिजे. कार्यकर्त्यांची भागिदारी निश्चित केली पाहिजे. आता निवडणूक दूर नाहीए. निवडणुकीला २२ ते २३ महिने आहेत, असं सचिन पायलट टोंकमध्ये म्हणाले.

hindutva issue : ‘सोनिया आणि राहुल गांधींच्या इशाऱ्यावरून हिंदूंचा केला जातोय अपमान’Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: