अनुप मंडल विरोधात कठोर कारवाईची मागणी

अनुप मंडल विरोधात कठोर कारवाईची मागणी
Demand for strict action against Anup Mandal

बाडमेर 29 मे,2021- जैन श्रीसंघ बाडमेर यांनी अनुप मंडल विरोधात कठोर कायदेशीर कारवाई करण्याबद्दल मुख्यमंत्री अशोक गहलोत यांच्या नावाने अतिरिक्त जिल्हाधिकारी ओ.पी.विश्नोई यांना निवेदन दिले.

 जैन श्रीसंघचे अध्यक्ष प्रकाशचंद वडेरा म्हणाले की, अनूप मंडलकडून दीर्घ काळापासून दिशाभूल करणार्‍या पदांच्या माध्यमातून जैन समाजाविरूद्ध चुकीची माहिती पसरविली जात आहे.अलीकडेच या मंडल कडून एक अफवा पसरली आहे की जैन मुनींनी कोरोना पसरविला आहे.संताच्या वतीने प्रक्रिया दिल्यानंतर त्यांची पोस्टर्स जाळून सुसंवाद बिघडविण्याचा प्रयत्न केला जात आहे. सादर केलेल्या निवेदनाची उच्चस्तरीय चौकशी केल्यानंतर मंडळाचे प्रमुख मुकनाराम यांना अटक करुन त्यांच्यावर कठोर कारवाई केली जावी, असे वडेरा म्हणाले.  अनूप मंडलने घेतलेल्या फेसबुक, व्हॉट्सअप, बुक मटेरियल यासारख्या सामाजिक उपक्रमांसह प्रतिबंधित प्रचार साहित्यावर बंदी आणली जावी.या प्रकरणाची उच्चस्तरीय चौकशी झाल्यानंतर दोषी अनूप मंडलला संपूर्ण देशात कारवाई करायला हवी. वेळेत कारवाई न केल्यास जैन समाज संपूर्ण देशात चळवळीचा मार्ग स्वीकारेल, असे वडेरा यांनी सांगितले.  

 श्री जैन श्वेतांबर मूर्तिपूजक ओसवाल श्री संघ बाड़मेरचे अध्यक्ष प्रकाशचंद वडेरा, उपाध्यक्ष बाबूलाल मालू,सहकारी सचिव जगदीशचंद्र बोथरा,विश्वस्त अ‍ॅडव्होकेट मुकेश जैन यांच्यासह समाजातील मान्यवर उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

%d bloggers like this: