मूनमून दत्तावर ऍट्रोसिटी कायद्या अंतर्गत कारवाई करा – वाल्मिकी विकास संघाच्यावतीने केंद्रीय राज्यमंत्री रामदास आठवलेंना निवेदन

तारक मेहता का उलटा चष्मा फेम मूनमून दत्तावर ऍट्रोसिटी कायद्याअंतर्गत कारवाई करण्याचे वाल्मिकी विकास संघाच्यावतीने केंद्रीय राज्यमंत्री रामदास आठवले यांना निवेदन

मुंबई दि. 2 – तारक मेहता का उलटा चष्मा या मालिकेतील अभिनेत्री मूनमून दत्ता यांनी मागील महिन्यात युट्युब वर एक व्हिडियो अपलोड करून वाल्मिकी समाजाचा अपमान केला आहे. त्या प्रकरणी मूनमून दत्तावर ऍट्रोसिटी कायद्यांतर्गत कारवाई करावी या मागणीचे निवेदन वाल्मिकी विकास संघाच्या शिष्टमंडळाने रिपब्लिकन पक्षाचे राष्ट्रीय अध्यक्ष केंद्रीय सामाजिक न्याय राज्यमंत्री ना. रामदास आठवले यांची भेट घेऊन दिले. या वेळी वाल्मिकी विकास संघाचे अध्यक्ष नरेश बोहित उपस्थित होते.

वाल्मिकी विकास संघाने अभिनेत्री मूनमून दत्ता विरुद्ध मुंबईत आंबोली पोलीस ठाणे येथे दि.26 मे 2021 रोजी ऍट्रोसिटी कायद्यांतर्गत गुन्हा दाखल केला आहे.मात्र या अभिनेत्रीवर अद्याप कोणतीही कारवाई झाली नाही .

  यावेळी कोणत्याही व्यक्तीने अनुसूचित जाती जमतीच्या व्यक्तीचा जातीवाचक अपशब्द काढून अथवा संपूर्ण समाजाचा हीन लेखण्याच्या उद्दिष्टाने सार्वजनिक उल्लेख करणे अपराध आहे.मूनमून दत्ता यांनी युट्युब वर अपलोड केलेल्या व्हिडियो तून वाल्मिकी समाजाच्या भावना दुखावल्या आहेत.या प्रकरणी पोलीस उपयुक्तांशी संपर्क करून माहिती घेऊ असे आश्वासन ना.रामदास आठवले यांनी वाल्मिकी विकास संघाच्या शिष्टमंडळाला दिले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

%d bloggers like this: