General news

नवकार बुक ऑफ वर्ल्ड रेकॉर्डसाठी नामांकन सुरू

नवकार बुक ऑफ वर्ल्ड रेकॉर्डसाठी नामांकन सुरू

इंदूर (एसडी न्यूज एजन्सी) – जैन समाजाचे पहिले बुक ऑफ वर्ल्ड रेकॉर्ड प्रदान करणारी संस्था नवकार बुक ऑफ वर्ल्ड रेकॉर्डसाठी नामांकन सुरू झाले आहे.

नवकार वर्ल्ड रेकॉर्डचे संस्थापक विनायक अशोक लुनिया म्हणाले की, हा विश्वविक्रम जैन समाजाच्या श्रावकांनी एकट्याने किंवा सामूहिकरित्या, सामाजिक संस्था आणि गुरुभगवंतांनी केलेल्या रेकॉर्ड करण्यायोग्य कामांसाठी नामांकन स्वीकारत आहे.

श्री लुनिया म्हणाले की, भारतात आणि भारताबाहेरील इतर देशांत असलेले भाविक त्यांचे नामांकन नोंदवू शकतील.यासोबतच श्री.लुनिया म्हणाले की,आम्ही भारतासह इतर देशांमध्येही संरक्षक सदस्यांची नियुक्ती करत आहोत जे या रेकॉर्डच्या सत्यतेची पडताळणी करण्यास मदत करतील.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *