सामाजिक न्यूज

प्रदूषणामुळे त्वचा संबंधित आजारांचे प्रमाण वाढते आहे त्यामुळे त्याविषयी जनजागृती होणे आवश्यक – त्वचारोग तज्ञ डॉ.अंकिता शहा फडे

प्रदूषणामुळे त्वचा संबंधित आजारांचे प्रमाण वाढते आहे त्यामुळे त्याविषयी जनजागृती होणे आवश्यक – त्वचारोग तज्ञ डॉ.अंकिता शहा फडे

मोफत त्वचारोग निदान शिबिराला उस्फूर्त प्रतिसाद

पंढरपूर / ज्ञानप्रवाह न्यूज: फडे नर्सिंग होम पंढरपूर येथे प्रजासत्ताक दिनानिमित्त त्वचारोग निदान शिबिराचे आयोजन करण्यात आले होते. या शिबिराला उस्फूर्त प्रतिसाद मिळाला.या शिबिरात जवळजवळ 370 हून अधिक रुग्णांनी याचा लाभ घेतला.

या शिबिराचे उद्घाटन चंदुकाका सराफ ज्वेल्स चे अतुल जिनदत्त शहा,सौ संगीता अतुल शहा,डॉ विजय फडे,विक्रम नाईकनवरे, श्रीमती कमल फडे यांच्या हस्ते दीप प्रज्वलनाने झाली.

प्रदूषणामुळे त्वचा संबंधित आजारांचे प्रमाण वाढते आहे त्यामुळे या आजाराविषयी जनजागृती होणे आवश्यक असल्याचे मत पुणे येथील त्वचारोग तज्ञ डॉ.अंकिता शहा फडे M.D.dermatology यांनी सांगितले.

या शिबिराला पंढरपूर मंगळवेढा विधानसभा आमदार समाधान आवताडे,धाराशिव साखर कारखान्याचे मॅनेजिंग डायरेक्टर अमरजित पाटील,युवा नेते प्रणव परिचारक,माजी नगराध्यक्ष दगडूआण्णा धोत्रे, देशभरात आपल्या शैलीने गाजलेले क्रिकेट अंपायर दीपक नाईकनवरे, ग्राहक मंचच्या न्यायाधीश सौ श्रध्दा गुरूनाथ बहिरट,डॉ अरूण मेणकुदळे,विनोद लटके,दत्तात्रय धोत्रे,अक्षय वाडकर यांच्यासह विविध मान्यवरांनी सदिच्छा भेट दिली आणि शुभेच्छा दिल्या.

या शिबिरात पांढरे डाग,केस गळती,कोंडा, मुरम /पिंपल्स,सुरकुत्या या आजारांवर उपचार व मार्गदर्शन करण्यात आले.हे शिबीर यशस्वी होण्यासाठी सिध्दार्थ अतुल शहा पुणे, डॉ.राजेश फडे,डॉ.सपना फडे,अनंत विचार चे संपादक नागेश आदापुरे,गुरुनाथ बहिरट, समर्थ नागटिळक,विजय सामंत, अंकुर जावीर,तानाजी घाडगे,महादेव खंडागळे, प्रशांत खंडागळे,विशाल खंडागळे, विजय भाळवणकर , विजय कुलकर्णी यांनी प्रयत्न केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *