आषाढी यात्रा शासकीय महापूजेचे श्री विठ्ठल रूक्मिणी मंदिरे समितीच्यावतीने मुख्यमंत्री उध्दव ठाकरे यांना निमंत्रण

आषाढी यात्रा शासकीय महापूजेचे देण्यासाठी राज्याचे मुख्यमंत्री व शिवसेना पक्ष प्रमुख उध्दव बाळासाहेब ठाकरे यांना श्री विठ्ठल रूक्मिणी मंदिरे समितीच्यावतीने निमंत्रण Invitation to Chief Minister Uddhav Thackeray on behalf of Shri Vitthal Rukmini Mandir Samiti of Ashadi Yatra Government Mahapuja
    पंढरपूर / नागेश आदापूरे -  गुरूवार दिनांक १५/०७/२०२१ रोजी आषाढी यात्रा -२०२१ चे “श्री विठ्ठल व रूक्मिणी”मातेच्या शासकीय महापूजेचे निमंत्रण देण्यासाठी राज्याचे मुख्यमंत्री व शिवसेना पक्ष प्रमुख उध्दव बाळासाहेब ठाकरे यांना श्री विठ्ठल रूक्मिणी मंदिरे समितीच्यावतीने वर्षा निवासस्थानी जाऊन देण्यात आले. 

त्यावेळी महाराष्ट्र राज्याचे पर्यटन, पर्यावरण व राजशिष्ठाचार मंत्री आदित्य ठाकरे, खासदार तथा शिवसेना सचिव विनायक राऊत व मंदिरे समितीचे सहअध्यक्ष गहीनीनाथ महाराज औसेकर,शिवसेना जिल्हा प्रमुख पंढरपूर विभाग श्री विठ्ठल रूक्मिणी मंदिरे समितीचे सदस्य संभाजी शिंदे,समिती सदस्य ज्ञानेश्वर महाराज जळगावकर, समितीचे कार्यकारी अधिकारी विठ्ठल जोशी, संतोष माने पंढरपूर, सांगोला, युवासेना सहसचिव महाराष्ट्र राज्य अतुल राजूरकर हे निमंत्रण देताना उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: