लायन्स क्लब ऑफ सोलापूर ट्विन सिटी तर्फे वह्यांचे वाटप

लायन्स क्लब ऑफ सोलापूर ट्विन सिटी तर्फे 5000 वह्यांचे वाटप Distribution of books by Lions Club of Solapur Twin City

सोलापूर – लायन्स क्लब सोलापूर ट्विन सिटी च्यावतीने शिक्षणतज्ञ, समाजसुधारक, संपादक आणि स्वातंत्र्यसेनानी गोपाळ गणेश आगरकर यांच्या जयंतीनिमित्त विमल कन्या प्रशाला मुरारजी पेठ बिराजदार हॉस्पिटल च्या समोर निराळे वस्ती सोलापूर येथे क्लबच्यावतीने शाळेतील विद्यार्थ्यां साठी 5000 वह्या वाटप माजी प्रांतपाल लायन डॉ.व्यंकटेश यजुर्वेदी व उद्योजक अशोक विठ्ठलराव जाधव यांच्या हस्ते आणि सिध्देश्वर सहकारी बँकेचे संचालक महाराष्ट्र लायन अँड M K पाटील व उपविभागीय सभापती डॉ.राहुल चंडक ,अध्यक्ष सौ.नंदिनी जाधव सचिव, अभियंता सागर पुकाळे यांच्या प्रमुख उपस्थितीमध्ये आयोजित केला होता.

   या शाळेमध्ये गिरणी कामगार,मोलमजुरी, घरकाम करणारे व इतर अनेक गोरगरीब आणि वंचितांची मुले मुली शिकत असून अनेक अडचणी वर मात करुन ते शिक्षण घेत आहेत. 

एकंदरीत शाळेची व विद्यार्थ्यांची परिस्थिती बघता आपले मनोगत व्यक्त करताना कार्यक्रमामध्येच माजी प्रांतपाल लायन डॉ.यजुर्वेदी यांनी 5001/- व M K पाटील सरांनी 2001/- अशी रक्कम संस्थेला देणगी म्हणून जाहीर केली.

यावेळी प्रथम उपाध्यक्ष हिराचंद धुळम, राजीव देसाई , नागेश बुगडे, मुकुंद जाधव , सोमशेखर भोगडे , विश्वनाथ स्वामी ,औदप्पा पुजारी ,अनिता कोडमुर ,नागेश चप्पळगी, राजेश परसगोंड आणि शाळेच्या सचिव धुमाळ मॅडम, मुख्याध्यापक बिराजदार सर आणि सर्व शिक्षक शिक्षकेतर कर्मचारी , विद्यार्थी उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

%d bloggers like this: