डिजिटल पेपरवाला डॉट कॉमची digitalpaperwala.com सुरूवात, एका व्यासपीठावर देशभरातील 13 भाषांमध्ये वृत्तपत्रे, न्यूज पोर्टल आणि डिजिटल टीव्हीसह वेब एफएम


इंदोर। वाचकांना आणि प्रेक्षकांना एकाच व्यासपीठावर माहिती प्रक्रियेद्वारे जोडण्यासाठी सच्चा दोस्त मीडिया ग्रुपने डिजिटल युगात डिजिटल पेपरवाला डॉट कॉम  सुरू केला आहे. कंपनीचे मुख्य पत्रकार विनायक अशोक लुनिया यांनी सांगितले की कोरोना काळापासून डिजिटल माध्यमांना वेग आला आहे आणि प्रत्येक क्षेत्रातले लोक डिजिटल पद्धतीने बातम्या वाचण्यास प्राधान्य देत आहेत.  अशा परिस्थितीत जर वाचकांना एकाच व्यासपीठावर देशभरात प्रकाशित केलेली वर्तमानपत्रे आणि बातमी पोर्टल्स उपलब्ध होणार असून वाचकांना वाचनीय साहित्य निवडण्याचा पर्याय असेल.त्याचबरोबर टीव्ही दर्शक संगणकासह मोबाईलवर न्यूज चॅनेल आणि वेब रेडिओचा आनंद घेऊ शकतील, तेही कोणतेही अ‍ॅप डाउनलोड न करता.


 दिग्दर्शक विनायक अशोक लुनिया यांनी पुढे सांगितले की https://digitalpaperwala.com डिजिटल पेपर वाला डॉट कॉम ही सर्वाधिक लोकप्रिय हिंदी-इंग्रजी भाषांसह 13 भाषांमध्ये प्रकाशित होणारी अनेक वृत्तपत्रे आणि वृत्तपत्रे उपलब्ध करुन देईल.ज्यामुळे वाचकांना त्यांच्या प्रदेशाव्यतिरिक्त इतर राज्ये किंवा शहरांमधील वर्तमानपत्रे वाचण्याचा आनंद घेता येईल .

Leave a Reply

Your email address will not be published.

%d bloggers like this: