लायन्स क्लब सोलापूर ट्विन सिटी तर्फे आषाढी एकादशी भक्तीभावपूर्वक साजरी

लायन्स क्लब सोलापूर ट्विन सिटी तर्फे आषाढी एकादशी भक्तीभावपूर्वक साजरी Lions Club Solapur Twin City celebrates Ashadi Ekadashi with devotion
      सोलापूर,20/07/2021 - लायन्स क्लब सोलापूर ट्विन सिटी व वैष्णवी चँरीटेबल ट्रस्ट जागृत वैष्णवी देवी मंदिर यांच्या संयुक्त विद्यमाने आज दि. 20/7/2021 रोजी आषाढी एकादशी निमित्त वैष्णवी माता मंदिर वैष्णवी नगर विजापूर रोड सैफुल सोलापूर येथे विठ्ठल-रुक्मिणीची पालखी दिंडी काढण्यात आली. या दिंडीमध्ये सर्व लहान थोर मंडळी भजन किर्तन व लेझीम सह सहभागी झाले होते. या दिंडीची सांगता माजी सहकार मंत्री आमदार सुभाष देशमुख व कॅन्सर रोग तज्ञ डॉ शिरीष कुमठेकर यांच्या हस्ते झाली.

 यावेळी वारकर्यांना महाप्रसाद म्हणून लायन्स क्लब ट्विन सिटी च्यावतीने दिंडीतील 100 वारकऱ्यांना राजगिरी लाडू व वेफर्स देण्यात आले. यावेळी मंदिराच्या जीर्णोद्धारासाठी लायन्स क्लब च्यावतीने ला.डॉ शिरीष कुमठेकर यांनी सदर मंदिरास 5001/- रुपये रक्कम देणगी दिली.

यावेळी लायन्स क्लबच्या अध्यक्षा ला.सौ नंदिनी जाधव ,सचिव अभियंता सागर पुकाळे,खजिनदार सुनंदा शेंडगे, प्रथम उपाध्यक्ष हिराचंद धुळम, नागेश बुगडे ,ममता बुगडे ,राजीव देसाई , मुकुंद जाधव ,सोमशेखर भोगडे ,औदप्पा पुजारी,राजेश परसगोंड सह वैष्णवी चारीटेबल ट्रस्टी अध्यक्षा निलिमा शितोळे मॅडम, भजनी मंडळाच्या सौ मीनाक्षी पुकाळे व सोलापूर सोशल फाउंडेशन च्या संचालिका मयुरी वाघमारे व पल्लवी माने तसेच देवीचे सेवेकरी संदीप हासे ,श्रीनाथ नळे, सुरेश बिराजदार, सचिन चीनगुंडे यांच्यासह वारकरी आणि सोसायटीतील नागरिक उपस्थित होते. सदर हा कार्यक्रम शासनाच्या नियमाप्रमाणे सोशल डिस्टंसिंग राखत 50-50 लोकांमध्ये घेण्यात आला.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: