जिनदत्त स्मृती सन्मान पुरस्कार डॉ.प्रविण कुमार जैन,प्रा.डॉ. रावसाहेब पाटील यांना प्रदान

जिनदत्त स्मृती सन्मान पुरस्कार डॉ.प्रविणकुमार जैन,प्रा.डॉ. रावसाहेब पाटील यांना प्रदान Presentation of Jindatta Smriti Sanman Award to Dr. Pravin Kumar Jain, Prof. Dr. Raosaheb Patil

बारामती ,20/07/2021 – स्वर्गीय श्रीमानशेठ जिनदत्त चंदुलाल शहा (सराफ) २० जुलै यांच्या स्मृतिदिनानिमित्त जिनदत्त स्मृती सन्मान सौ . कुसुम आणि श्री जिनदत्त शहा वेलफेअर फाऊंडेशन यांच्यावतीने देण्यात येतो.

जिनदत्त स्मृती सन्मान हा पुरस्कार पिता स्वर्गीय श्रीमान शेठ जिनदत्त चंदुलाल शहा सराफ यांच्या स्मृतीदिनानिमित्त गेल्या सहा वर्षांपासून सुरू केला आहे.हा धार्मिक,सामाजिक व शैक्षणिक क्षेत्रातील उल्लेखनिय कार्यासाठी दिला जातो.
किशोर जिनदत्त शहा,अतुल जिनदत्त शहा – चंदुकाका सराफ ॲन्ड सन्स प्रा.लि .

सहाव्या स्मृती दिनानिमित्त या वर्षीचे जिनदत्त स्मृती सन्मान डॉ.प्रविणकुमार जैन शास्त्री,संपादक – मासिक पत्रिका ध्रुवधाम,बाँसवाड़ा,राजस्थान व प्राध्यापक डॉ.रावसाहेब जिनगोंडा पाटील संपादक पंचरंग प्रबोधिनी,सोलापूर यांना त्यांचे धार्मिक,सामाजिक व शैक्षणिक कार्य उल्लेखनिय असल्याने प्रदान करण्यात आला.हा पुरस्कार मातोश्री श्रीमती कुसुम जिनदत्त शहा यांच्या शुभहस्ते प्रदान करण्यात आला.

 कोरोना महामारीमुळे हा सोहळा मंगळवार,दि . २० जुलै २०२१ रोजी दुपारी ३ वा.ऑनलाईन झुम मिटिंग द्वारे संपन्न झाला.सदर सोहळा नेहा किशोर शहा,संगीता अतुल शहा,सिध्दार्थ अतुल शहा,डॉ अंकिता सिध्दार्थ शहा,आदित्य अतुल शहा,सम्यक किशोर शहा,स्विटी साहस बागी,डॉ प्रियंका अनिकेत कुंभोजकर , सेजल सिध्दार्थ पाटील,आनंदी शहा,अक्षया निकेत फडे यांच्यासह चंदुकाका सराफ ॲन्ड सन्स प्रा.लि.यांच्या सर्व शाखा बारामती,पुणे,अथणी,संगमनेर,कोथरुड, सातारा रोड ,कऱ्हाड, सांगली, अकलूज, सातारा, कोल्हापूर येथील प्रतिनिधी आणि देश विदेशातील स्नेही यांच्या उपस्थितीत हा पुरस्कार देण्यात आला.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: