राजकीय न्यूज

सोलापूर रिपाइं जिल्हा मेळाव्यास पंढरपूर तालुक्यातून हजारो संख्येने कार्यकर्ते उपस्थित राहणार – तालुकाध्यक्ष संतोष पवार

सोलापूर रिपाइं जिल्हा मेळाव्यास पंढरपूर तालुक्यातून हजारो संख्येने कार्यकर्ते उपस्थित राहणार – तालुकाध्यक्ष संतोष पवार

पंढरपूर / ज्ञानप्रवाह न्यूज – पंढरपूर येथे रिपब्लिकन पार्टी आँफ इंडिया (आठवले) पंढरपूर शहर व तालुका यांची जिल्हा मेळाव्यास उपस्थित राहण्यासाठी नियोजन बैठक डॉ.बाबासाहेब आंबेडकर स्मारक येथे संपन्न झाली. या बैठकीच्या अध्यक्षस्थानी तालुकाध्यक्ष संतोष पवार हे होते.

 

यावेळी राज्य सचिव सुनिल सर्वगोड , पश्चिम महाराष्ट्र सरचिटणीस जितेंद्र बनसोडे , पश्चिम महाराष्ट्र संघटक बाळासाहेब कसबे,सुरेश शिंदे जि.उपाध्यक्ष, शहराध्यक्ष किर्तीपाल सर्वगोड, दयानंद बाबर ता.सरचिटणीस, सचिन भोसले ता.कार्यध्यक्ष, विजय वाघमारे ता.कोषाध्यक्ष, समाधान बाबर ता.सं.सचिव,ता.उपाध्यक्ष निलेश जाधव, वंशदिप शिंदे, सचिन गाडे श.सरचिटणीस,विजय खरे श.कार्यध्यक्ष,योगेश जाधव युवक ता. अध्यक्ष, विशाल मांदळे युवक श.अध्यक्ष आदींसह प्रमुख पदाधिकारी व कार्यकर्ते उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *