स्ट्रीमिंग प्लॅटफॉर्म ZEE5 वर नवीन चित्रपट क्या मेरी सोनम गुप्ता बेवफा है

स्ट्रीमिंग प्लॅटफॉर्म ZEE5 वर नवीन चित्रपट ‘क्या मेरी सोनम गुप्ता बेवफा है’ New movie ‘Kya Meri Sonam Gupta Bewafa Hai’ on streaming platform ZEE5

मुंबई ,१९/०८/२०२१ – स्ट्रीमिंग प्लॅटफॉर्म ZEE5 ने गुरुवारी आपला नवीन चित्रपट ‘क्या मेरी सोनम गुप्ता बेवफा है’ जाहीर केला. यात पंजाबी अभिनेते जस्सी गिल आणि दिवंगत सुरेखा सीकरी यांच्या प्रमुख भूमिका होत्या. सिक्रीचा हा शेवटचा चित्रपट आहे.राष्ट्रीय चित्रपट पुरस्कार विजेती सुरेखा सिक्री यांचे जुलै महिन्यात निधन झाले. त्या बऱ्याच दिवसांपासून आजारी होती. प्रसिद्ध हिंदी मालिका ‘बालिका वधू’ आणि ‘बधाई हो’ चित्रपटात ‘दादी’ची अविस्मरणीय भूमिका केली होती . सुरेखा सिक्री यांनी नाट्य, टीव्ही आणि चित्रपटांमध्ये चमकदार कामगिरी केली आहे . त्यांना सर्वोत्कृष्ट सहाय्यक अभिनेत्रीचा राष्ट्रीय चित्रपट पुरस्कार 3 वेळा मिळाला. हे चित्रपट तमस (1988), मॅमो (1995) आणि बधाई हो (2018) होते.

  सौरभ त्यागी दिग्दर्शित हा रोमँटिक-कॉमेडी चित्रपट एका सत्य घटनेवर आधारित आहे. टीव्ही अभिनेत्री सुरभी ज्योतीची बॉलिवूड कारकीर्द 'क्या मेरी सोनम गुप्ता बेवफा है' ने पंजाबी अभिनेते जस्सी गिलच्या जोडीने सुरू होत आहे .

उत्तर प्रदेशातील एका छोट्या शहरात सेट केलेला हा चित्रपट सिंटू (गिल) या तरुणाबद्दल आहे, जो सोनम गुप्ता (ज्योती) च्या प्रेमात पडतो आणि जेव्हा सोनम त्याच्या भावनांचा बदला घेते तेव्हा कथा मनोरंजक बनते. ज्यामुळे सिंटू आणखी गोंधळतो . चिठ्ठीवर लिहिलेली एक ओळ व्हायरल होते आणि नंतर घटनांची एक साखळी सुरू होते, जी विनोदी शैलीमध्ये सादर केली गेली आहे .

Leave a Reply

Your email address will not be published.

%d bloggers like this: