शिवसेना नेते राजेश क्षीरसागर रुग्णालयात, शिवसंपर्क अभियानाच्या आदल्या दिवशी अँजिओप्लास्टी


शिवसेना नेते आणि कोल्हापूरचे माजी आमदार राजेश क्षीरसागर यांना रुग्णालयात दाखल करण्यात आलं आहे. त्यांच्या छातीत दुखू लागल्याने त्यांना आज रुग्णालयात दाखल करण्यात आलं. तिथे त्यांच्यावर अँजिओप्लास्टी करण्यात आल्याची माहिती आहे. शिवसेनेच्या शिवसंपर्क अभियानाच्या आदल्या दिवशी राजेश क्षीरसागर यांच्यावर अँजिओप्लास्टी झालीये.

 

राजेश क्षीरसागर यांच्यावर अँजिओप्लास्टी

हायलाइट्स:

  • छातीत दुखू लागल्याने राजेश क्षीरसागर रुग्णालयात दाखल
  • शिवसंपर्क अभियानाच्या आदल्या दिवशी क्षीरसागरांवर अँजिओप्लास्टी
कोल्हापूर: शिवसेना नेते आणि कोल्हापूरचे माजी आमदार आणि राज्य नियोजन मंडळाचे कार्याध्यक्ष राजेश क्षीरसागर यांना रुग्णालयात दाखल करण्यात आलं आहे. त्यांच्या छातीत दुखू लागल्याने त्यांना रुग्णालयात दाखल करण्यात आलं. तिथे त्यांच्यावर अँजिओप्लास्टी करण्यात आल्याची माहिती आहे. शिवसेनेच्या शिवसंपर्क अभियानाच्या आदल्या दिवशी राजेश क्षीरसागर यांच्यावर अँजिओप्लास्टी झालीये. मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरेंकडून राजेश क्षीरसागर यांच्या तब्येतीची विचारपूस करण्यात आली आहे.

काल रात्रीच्या सुमारास अचानक त्यांच्या छातीत दुखू लागल्याने त्यांना कोल्हापुरातील डायमंड रुग्णालयात दाखल करण्यात आलं. त्यानंतर त्यांच्यावर अँजिओप्लास्टी करण्यात आली. त्यांच्या छातीत छोटासा ब्लॉकेज असल्याची माहिती आहे. सध्या त्यांची प्रकृती स्थिर असल्याचं कळतंय. पण, कोल्हापुरातील शिवसंपर्क अभियानाची धुरा होती त्यांच्यावर अँजिओप्लास्टी झाल्याने आता कोणाकडे याची जबाबदारी जाणार अशी चर्चा आहे.

ईडी पथक दापोलीत दाखल; अनिल परबांच्या साई रिसॉर्टवर छापेमारी

जवळच्या शहरातील बातम्या

Marathi News App: तुम्हालाही तुमच्या अवतीभवती होत असलेल्या बदलांमध्ये सहभागी व्हायचं आहे? सिटिझन रिपोर्टर अॅप डाउनलोड करा आणि रिपोर्ट्स पाठवा.

Web Title : angioplasty on shiv sena leader rajesh kshirsagar
Marathi News from Maharashtra Times, TIL NetworkSource link

Leave a Reply

Your email address will not be published.

%d bloggers like this: