मूल्यझेप घेणारा आघाडीचा स्टॉक, अर्थात फिनिक्स मिल्स लिमिटेड


मुंबई : फिनिक्स मिल्सचे शेअर शुक्रवारी तेजीत आहेत आणि व्यवहार सत्राच्या सुरुवातीच्या तासात ते ४% पेक्षा अधिक वाढले. त्याचबरोबर त्याने तांत्रिक आलेखाच्या आधारावर त्याच्या उतरत्या स्तरातून ब्रेकआऊट दिला आहे. याशिवाय, त्याने अलीकडे उत्तम मूल्यप्रदर्शन नोंदवले आहे. शेअर बाजारातील गुंतवणूकदारांच्या सक्रिय खरेदीचे स्वारस्य यातून दर्शवले जाते.

तेजीच्या शेअर बाजारात ‘या’ पेनी स्टॉकने अप्पर सर्किट गाठले
तांत्रिक आलेखानुसार, या स्टॉकमध्ये भक्कम तेजी आहे. शेअरचा १४-कालावधी दैनिक RSI (६३.४३) तेजीत आहे आणि पूर्वीच्या वरच्या टप्प्यावर आहे. शेअरचा ADX वरच्या स्तरात आहे आणि त्यातून भक्कम तेजीचे प्रदर्शन होते. शेअरचा MACD हिस्टोग्राम वाढत असून ते शेअरमधील तेजी चित्र दर्शविते. स्टॉक हे प्रमुख हालचाल सरासरीच्या वर प्रवास करत आहे. ते वरचा कल प्रदर्शित करतात. अशाप्रकारे, शेअर बाजारात काहीशी निराशा असूनही किंमत संरचना आणि तांत्रिक बाजूवर तेजी आहे.

भारतातील क्रमांक १ चे गुंतवणूक मासिक ‘दलाल स्ट्रीट इन्व्हेस्टमेंट जर्नल’च्या माध्यमातून हा लेख तयार केला आहे. तेजीतील शेअर आणि शिफारशी नियमित प्राप्त करण्यासाठी येथे क्लिक करा आणि सहभागी व्हा.

शेअर बाजार गुंतवणूक; प्राईस व्हॉल्युम ब्रेकआऊटसह हे ठरले अव्वल स्टॉक
वार्षिक आधारावर या कंपनी स्टॉकने १८% रिटर्न देऊ केले आहे आणि व्यापक बाजार तसेच त्याच्या स्पर्धकांना त्याने कामगिरीबाबत मागे टाकले आहे. या ब्रेकआऊटसह हा स्टॉक अधिक व्यवहार करेल. शेअर रु. १,२०० आणि त्यापुढील पातळी गाठेल, अशी अपेक्षा आहे. गुंतवणूकदारांसाठी त्याद्वारे उत्तम संधी उपलब्ध करून दिली जाते. येत्या काही दिवसांसाठी हा शेअर उत्तम ठरण्याची शक्यता आहे.

Disclaimer : This above is third party content and TIL hereby disclaims any and all warranties, express or implied, relating to the same. TIL does not guarantee, vouch for or endorse any of the above content or its accuracy nor is responsible for it in any manner whatsoever. The content does not constitute any investment advice or solicitation of any kind. Users are advised to check with certified experts before taking any investment decision and take all steps necessary to ascertain that any information and content provided is correct, updated and verified.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.

%d bloggers like this: