टेस्लाचे भारतात कधी उत्पादन सुरु होणार; एलन मस्क यांनी ट्विट करुन दिले हे उत्तर म्हणाले…


नवी दिल्ली : जगातील सर्वाधिक श्रीमंत उद्योजक असलेल्या एलन मस्क यांनी टेस्लाच्या भारतातील गुंतवणुकीबाबत महत्वाचे भाष्य केले आहे. टेस्ला भारतात कधी उत्पादन सुरु करणार याबाबत विचारले असता, मस्क यांनी ट्विटरवर सूचक प्रतिसाद दिला आहे. मस्क म्हणाले की, जेथे
टेस्ला कारची विक्री आणि सर्व्हिस सेवा सुरु करण्याची परवानगी मिळेल, तिथेच टेस्लाचा पहिला प्रकल्प उभा राहील, असे मस्क यांनी म्हटलं आहे.

गृहकर्ज महागणार ; काळजी नको, या सात प्रभावशाली मार्गाने करा तुमच्या ‘EMI’चे नियोजन
आशियातील दुसरी मोठी बाजारपेठ असलेल्या भारतातबाबत एलन मस्क प्रचंड आशावादी आहे. केंद्र सरकारने पर्यावरणपूरक इंधन आणि इलेक्ट्रिक मोटारींना प्रोत्साहन देणारे धोरण जाहीर केले आहे. त्यामुळे जगातील सर्वात मोठी इलेक्ट्रीक मोटार उत्पादक टेस्लाने भारतावर लक्ष केंद्रीत केलं आहे.

टेस्ला कारची उत्सुकता लागून राहिलेल्या एका युजरने एलन मस्क यांच्या ट्विटरवरुन भारतात टेस्लाचे कधी उत्पादन सुरु होणार हा प्रश्न विचारला होता. त्या प्रश्नाला टेस्लाचे प्रमुख मस्क यांनी उत्तर दिले आहे. ग्राहकाच्या ट्विटला प्रतिसाद देताना मस्क म्हणाले की जिथे टेस्लाच्या विक्रीला आणि विक्रीपश्चात सेवेला परवानगी नसेल तिथं कंपनी प्रकल्प सुरु करणार नाही, असे मस्क यांनी स्पष्ट म्हटलं आहे.

महागाईने गृहस्वप्नाला तडा! देशातील बड्या सिमेंट उत्पादक कंपनीची भरमसाठ दरवाढ
एका युजरने मस्क यांना स्टारलिंक कंपनीच्या भारतातील सेवेबाबत विचारणा केली. त्यावर त्यांनी स्टारलिंक भारत सरकारकडून परवानगी मिळण्याच्या प्रतिक्षेत आहोत, असे स्पष्ट केले. नायजेरिया, मोंझाबिक आणि फिलिपाईन्स या देशांनी स्टारलिंकला परवानगी दिली असल्याचे मस्क यांनी म्हटलं आहे.
वाहनाधारकांनो लक्ष द्या; ३१ मे रोजी पेट्रोल पंपांवर होईल खडखडाट कारण…Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.

%d bloggers like this: