बॉलिवूड अभिनेता विवेक ओबेरॉय – ही चूक पडली महागात

विवेकला वाढदिवसाच्या हार्दिक शुभेच्छा Bollywood actor Vivek Oberoi – this mistake was costly

मुंबई -ज्येष्ठ अभिनेते सुरेश ओबेरॉय यांचा मुलगा बॉलिवूड अभिनेता विवेक ओबेरॉय हा आज 45 वर्षांचा झाला. त्याचा जन्म 3 सप्टेंबर 1976 रोजी हैदराबाद येथे झाला होता. विवेकला बॉलिवूडमध्ये काम करत असताना 19 वर्षे पूर्ण झाली आहेत. विवेक ओबेरॉयने 2002 मध्ये क्लासिक फिल्म कंपनीद्वारे बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले. राम गोपाल वर्मा यांनी या चित्रपटाचे दिग्दर्शन केले होते. या चित्रपटाने विवेकच्या कारकिर्दीला सुरुवातीचा मजबूत आधार दिला होता . यानंतर विवेकने आपली अभिनय प्रतिभाही सिद्ध केली. त्याने साथिया, मस्ती, युवा, शूटआउट अँट लोखंडवाला यासारख्या चित्रपटांमध्ये दमदार अभिनयाने चांगला चाहता वर्ग तयार केला होता. त्यांची फिल्मी कारकीर्द चांगली चालली असताना
ऐश्वर्या राय आणि सलमान खान ‘हम दिल दे चुके सनम’ चित्रपटाच्या सेटवर भेटले. दोघे जवळ आले आणि दोघांनी 1999-2001 पर्यंत एकमेकांना डेट केले. यानंतर, एखाद्या गोष्टीवर मतभेद झाले आणि ऐश्वर्या राय आणि सलमान खान यांचे संबंध संपले. नातं तुटल्यानंतर ऐश्वर्या नैराश्यात गेली होती. याचवेळी विवेक ओबेरॉयची ऐश्वर्याशी जवळीक वाढली. विवेकने ऐश्वर्याला पाठिंबा दिला. दोघांनी ‘क्यूं हो गया ना’ चित्रपटात एकत्र काम केले. या दरम्यान, विवेक ओबेरॉयने ऐश्वर्याला पाठिंबा देण्याच्या प्रयत्न केला, ज्यामुळे त्याच्या कारकिर्दीवर वाईट परिणाम झाला. विवेकने हे सर्व ऐश्वर्यासाठी केले तरीही ऐश्वर्याने ओबेरॉयची बाजू सोडली.

बॉलिवूड अभिनेता विवेक ओबेरॉय – ही चूक पडली महागात

    मीडिया रिपोर्ट्सनुसार,विवेक ओबेरॉयने हॉटेलच्या एका खोलीत पत्रकार परिषद बोलावली आणि सलमान खानकडून फोनवरून त्याला जीवे मारण्याची धमकी दिली जात असून सलमानने त्याला 42 वेळा फोन केल्याचेही त्याने सांगितले.  यानंतर निर्मात्यांनी चित्रपटात विवेक ओबेरॉयला काम देण्यास टाळाटाळ करण्यास सुरुवात केली.  त्यामुळे अनेक सिनेमा प्रोजेक्ट विवेकच्या हातातून गेले.

       कारण त्यावेळी सलमान खान मोठा स्टार होता तर विवेक हा या चित्रपट क्षेत्रात नवखा होता.सलमान खान चा चित्रपट क्षेत्रात दबदबा होता.यानंतर विवेकने 'पंतप्रधान नरेंद्र मोदी' चा बायोपिक बनवून आपली कारकीर्द पुनरुज्जीवित करण्याचा प्रयत्न केला. त्याने चित्रपटांची निर्मिती सुरू केली आहे. आता तो टीव्ही अभिनेत्री श्वेता तिवारीची मुलगी पलक तिवारीला बॉलिवूडमध्ये 'रोझी द केसर चॅप्टर' या चित्रपटाद्वारे लॉन्च करणार आहे.या चित्रपटाची निर्मिती विवेक ओबेरॉयची ओबेरॉय मेगा एंटरटेनमेंट,मंदिरा एंटरटेनमेंट आणि प्रेरणा व्ही अरोरा करत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

%d bloggers like this: