धक्कादायक! लूटमारीसाठी गाडी बुक केली, PIN चुकीचा सांगितला म्हणून पट्टा काढला आणि गळ्याभोवती…


फरीदाबाद : गुरुग्राम पोलिसांनी एका हत्या प्रकरणाचे गूढ उकलताना दोन आरोपींना अटक केली आहे. आरोपींनी चोरलेली कार आणि खुनात वापरलेले हत्यारही पोलिसांनी जप्त केले आहे. मात्र, अद्याप पोलिसांना मृताचा मृतदेह सापडलेला नाही. आरोपींनी गुरुग्राम ते फरीदाबादला जाण्यासाठी टॅक्सी बुक केली होती, त्यानंतर वाटेतच टॅक्सी चालकाची हत्या केली आणि वाहन घेऊन पळून गेला.

गुरुग्रामचे एसीपी क्राइम प्रीतपाल सिंह यांनी दिलेल्या माहितीनूसार, नागेंद्र आणि अमरेंद्र नावाच्या दोन आरोपींना गुरुग्राममधील पालम विहार येथून टॅक्सी ड्रायव्हरची हत्या आणि लुटल्याप्रकरणी अटक करण्यात आली आहे. आरोपींनी गुरुग्रामहून फरीदाबादला जाण्यासाठी टॅक्सी बुक केली आणि लुटण्याच्या उद्देशाने ड्रायव्हर अमरिशच्या डोळ्यात मिरची पावडर टाकली. चालकाचे एटीएम हिसकावून त्याचा पिन मागू लागला.

हॉटेलमध्ये सुरू होतं हायप्रोफाईल सेक्स रॅकेट, पोलीस जाताच हादरले; १२ मुली ताब्यात
यादरम्यान, चालकाचा पिन चुकीचा निघाला, त्यानंतर दोघांनी मिळून चालकाचा सीटबेल्टने गळा दाबून खून केला आणि चाकूने गळफास करून त्याची हत्या केली. चालक अमरिशचा मृतदेह जंगलात फेकून दोन्ही आरोपींनी टॅक्सीसह पळ काढला. टॅक्सी चालक अमरीशची हत्या केल्यानंतर दोघांनी फरिदाबादच्या ग्रीन फील्ड सोसायटीजवळ टॅक्सी सोडून तेथून पळ काढल्याचेही आरोपींनी पोलिसांच्या चौकशीत सांगितले आहे.

सध्या या घटनेशिवाय आरोपींनी आणखी किती घटना घडवल्या आहेत, याची चौकशी पोलीस करत आहेत.
आरोपींकडून पोलिसांनी हत्येसाठी वापरलेला चाकू आणि टॅक्सी जप्त केली आहे. चालक अमरीशचा मृतदेह शोधण्यासाठी आरोपींनी सांगितलेल्या ठिकाणी पोलीस पोहोचले असता त्यांना अमरीशचा मृतदेह सापडला नाही. अमरीशच्या मृतदेहाचा शोध सुरू असल्याचे पोलिसांचे म्हणणे आहे.
Beed: शिक्षक पतीला सहकारी शिक्षिकेसोबत सेक्स करताना पकडलं, बीडमध्ये पुढे काय झालं पाहाच…Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.

%d bloggers like this: