या अँगलनं काढ! फोटोच्या नादात तरुण उंचावरून कोसळला; दगडांवर आदळत धबधब्यात पडला


man falls into waterfall: तमिळनाडूच्या कोडाईकनालमध्ये धबधब्याजवळ फोटो काढून २८ वर्षांचा तरुण खाली कोसळला. ही संपूर्ण घटना कॅमेऱ्यामध्ये कैद झाली. खाली कोसळलेल्या तरुणाचा एक मित्र व्हिडीओ शूटिंग करत होता. त्याच व्हिडीओमध्ये संपूर्ण घटना रेकॉर्ड झाली. ३ ऑगस्टला ही घटना घडली.

 

फोटो काढण्याच्या नादात तरुण धबधब्यात कोसळला
कोडाईकनाल: तमिळनाडूच्या कोडाईकनालमध्ये धबधब्याजवळ फोटो काढून २८ वर्षांचा तरुण खाली कोसळला. ही संपूर्ण घटना कॅमेऱ्यामध्ये कैद झाली. खाली कोसळलेल्या तरुणाचा एक मित्र व्हिडीओ शूटिंग करत होता. त्याच व्हिडीओमध्ये संपूर्ण घटना रेकॉर्ड झाली. ३ ऑगस्टला ही घटना घडली.

घटनेची माहिती मिळताच बचाव पथक पोहोचले. त्यांनी तरुणाचा शोध सुरू केला. मात्र तो सापडला नाही. अजय पांडियन असं तरुणाचं नाव आहे. अजय दगडांवर उभा राहून फोटोसाठी पोझ देत असताना त्याचा मित्र कल्याणसुंदरम व्हिडीओ रेकॉर्ड करत होता. पोझ देत असताना अजयचा तोल गेला आणि तो खाली कोसळला. हा संपूर्ण प्रकार कल्याणसुंदरमच्या फोनमध्ये रेकॉर्ड झाला. ४७ सेकंदांचा व्हिडीओ सोशल मीडियावर व्हायरल झाला आहे.
बिल्डिंगमधील ‘महिला’ पॉर्न पाठवायची, १० शेजाऱ्यांनी मैत्री केली अन् पायाखालची जमीन सरकली
व्हिडीओमध्ये अजय कोडाईकनाल येथील धबधब्याजवळ जाताना दिसत आहे. त्याच्या मागे धबधबा दिसत आहे. पुढे ये आणि चांगल्या अँगलनं फोटो काढ, अशी सूचना अजय मित्राला देतो. धबधब्याची खोली फोटोत दिसावी या हेतूनं अजय मित्राला सूचना करतो. तितक्यात ओल्या दगडांवरून अजयचा पाय घसरतो आणि तोल जाऊन तो खाली कोसळतो. दगडांचा आधार घेऊन अजय स्वत:ला वाचवण्याचा प्रयत्न करतो. मात्र त्यात अपयशी ठरतो आणि ३ ते ४ सेकंदांत दिसेनासा होतो.
माझ्या हॉट बायकोशी बोला! नवऱ्यानेच न्यूड फोटो सोशल मीडियावर टाकले, फोन नंबरही शेअर
धबधब्यातून कोसळणाऱ्या पाण्याचा वेग जास्त असल्यानं अजय वाहून जातो. त्याचा मित्र मदतीसाठी आरडाओरडा करतो. मात्र काहीच उपयोग होत नाही. घटनेची माहिती कल्याणसुंदरमनं पोलिसांना दिली. त्यानंतर बचाव दलाचे कर्मचारी घटनास्थळी पोहोचले. त्यांना बराच वेळ शोधकार्य केलं. मात्र त्यांना अजयला शोधण्यात अपयश आलं.

Marathi News App: तुम्हालाही तुमच्या अवतीभवती होत असलेल्या बदलांमध्ये सहभागी व्हायचं आहे? सिटिझन रिपोर्टर अॅप डाउनलोड करा आणि रिपोर्ट्स पाठवा.

Web Title : Marathi News from Maharashtra Times, TIL NetworkSource link

Leave a Reply

Your email address will not be published.

%d bloggers like this: