नवऱ्यासाठी ३ गर्लफ्रेंड हव्यात, पगार ३२ हजार महिना; पत्नीची पोस्ट व्हायरल, कारण वाचून थक्क व्हाल


नवी दिल्ली : पती-पत्नीच्या नात्यात तिसऱ्या व्यक्तीच्या येण्याने नात्यात दुरावा निर्माण होतो. पण एका पत्नीनेच जर आपल्या पतीच्या सुखासाठी दुसऱ्या महिलेला नात्यात आणलं तर…. तुमचा विश्वास बसणार नाही पण हे सत्यात घडलं आहे. एका पत्नीची ही कहाणी सोशल मीडियावर चर्चेत आहे. तिने जाहिरातीद्वारे पतीसाठी ३ गर्लफ्रेंड शोधण्याची घोषणा केली होती.

एका ४४ वर्षीय महिलेने जाहिरात प्रसिद्ध करत याची घोषणा केली होती. त्यात तिने म्हटलं होतं की, ‘ती अशा स्त्रियांच्या शोधात आहे ज्या तिच्या पतीला आनंदी ठेवू शकतील आणि त्याच्या कामात मदत करू शकतील. त्या बदल्यात गर्लफ्रेंडला दरमहा ३२ हजार रुपये पगार मिळेल.’

Mumbai MD Drugs : केमेस्ट्रिमध्ये पदवी, फार्मा कंपनीत काम नंतर थेट मुंबईत बनवलं MD; एकाच छाप्यात पकडले १४०० कोटींचे ड्रग्स
महिलेने टिकटॉकवर यासंबंधी व्हिडिओ जारी करून याबद्दल सांगितले आहे. याआधी तिच्या व्हिडिओमध्ये तिने सांगितले होते की, ती तीन महिलांच्या शोधात आहे, ज्या तिच्या पती, मुले आणि घराची काळजी घेऊ शकतील.

इतकंच नाहीतर तिने जाहिरातीमध्ये लिहलं की, ज्या महिला यासाठी अल्पाय करतील त्यांना HIV टेस्ट करणं आवश्यक आहे. यासाठी तिने ३०-३५ वर्षांची वयोमर्यादा ठेवली होती. यामध्ये महिलांना राहणं, खाणं मोफत असेल. या महिलेची अजब जाहिरात सध्या सोशल मीडियावर तुफान व्हायरल होत आहे.

नवऱ्याला मिळाली पहिली गर्लफ्रेंड…

महिला म्हणाली की ती नैराश्याशी झुंज देत आहे आणि ती त्यामुळे ती पतीला आनंदी ठेवू शकत नाही. अशात व्हिडिओमध्ये महिेलेने सांगितले की, तिच्या कुटुंबात सध्या पतीसह आणखी एक पत्नी असेल. आम्ही एकाच घरात एकत्र राहू, एकत्र खाऊ आणि एकमेकांची काळजी घेऊ.
Crime News Today : मुलींना कपडे काढून चालायला सांगायचा नंतर Nude Video…; फार्मसिस्ट तरुणाचं कारस्थान वाचून हादरालSource link

Leave a Reply

Your email address will not be published.

%d bloggers like this: