धोनीने दिला सर्वांना धक्का; या खेळाडूसाठी विजय मिळवून देणाऱ्या बाहेर बसवले


अबुधाबी: आयपीएलच्या १४व्या हंगामातील ३६वी लढत चेन्नई सुपर किंग्ज आणि कोलकाता नाईट रायडर्स यांच्यात सुरू झाली आहे. या सामन्यात कोलकाताने टॉस जिंकून प्रथम फलंदाजी करण्याचा निर्णय घेतला आहे. या दोन्ही संघांनी दुसऱ्या सत्रातील पहिल्या दोन लढती जिंकल्या आहेत. चेन्नईला आज विजय मिळून प्लेऑफमध्ये स्थान निश्चित करण्याची संधी आहे.

वाचा- RCB vs MI Preview: पराभवाची हॅट्रिक रोखण्यासाठी रोहित शर्मा घेणार मोठा निर्णय

आजच्या लढतीसाठी कोलकाता संघाचा कर्णधार इयान मॉर्गनने संघात कोणता बदल केला नाही. तर चेन्नईचा कर्णधार महेंद्र सिंग धोनीने अनपेक्षितपणे संघात एक बदल केला आहे. गेल्या सामन्यात चेन्नईला विजय मिळून देणारा आणि सामनावीर पुरस्कार मिळवणाऱ्या ड्वेन ब्रावोच्या जागी सॅम करनला संधी दिली आहे. ब्रावोने गेल्या म्हणजेच रॉयल चॅलेंजर्स बेंगळुरू विरुद्धच्या सामन्यात ३ विकेट घेतल्या होत्या.

वाचा- Video: संघाबाहेर असलेल्या खेळाडूने घेतला सनसनाटी कॅच; होत आहे कौतुक

नाणेफेकीसाठी आल्यावर धोनीने संघात एक बदल केल्याचे सांगितले. सीपीएलमध्ये खेळताना ब्रावोला काही दुखापत होती. त्यामुळे त्याला थोडी विश्रांती देण्यासाठी हा बदल करण्यात आल्याचे धोनीने सांगितले.

वाचा- Video: संघाबाहेर असलेल्या खेळाडूने घेतला सनसनाटी कॅच; होत आहे कौतुक

धोनी शक्यतो संघात बदल करत नाही. पण यावेळी त्याने बदल करून सर्वांना धक्का दिला. चेन्नईने आतापर्यंत ९ सामन्यात ७ विजय मिळवून १४ गुणांसह गुणतक्त्यात दुसरे स्थान मिळवले आहे. उर्वरित लढतीपैकी एका सामन्यात विजय मिळवला तरी ते प्ले ऑफमधील स्थान निश्चित करतील. चेन्नईचे नेट रनरेट अन्य कोणत्याही संघापेक्षा जास्त आहे.

असा आहे चेन्नईचा संघ-
ऋतुराज गायकवाड, फाफ डु प्लेसीस, मोईन अली, अंबाती रायडू, सुरेश रैना, महेंद्र सिंह धोनी, रविंद्र जडेजा, सॅम करन, शार्दूल ठाकूर, दीपक चाहर, जोश हेजलवूडSource link

Leave a Reply

Your email address will not be published.

%d bloggers like this: