mamata banerjee : ममता बॅनर्जींची जीभ घसरली! मृत भाजप नेत्याची तुलना केली सडलेल्या कुत्र्याशी


कोलकाताः पंश्चिम बंगालमध्ये निवडणूक प्रचारादरम्यान भाजप नेते मानस साहा यांचे निधन झाले. पण मानसहा यांच्या निधनानंतर मुख्यमंत्री ममता बॅनर्जी ( mamata banerjee ) यांनी त्यांची तुलना मेलेल्या कुत्र्याशी ( rotting carcass of a dog ) केली. याचा निषेध भवानीपूर पोटनिवडणुकीतील भाजपच्या उमेदवार प्रियांका टिबरेवाल आणि इतर नेत्यांनी केला. त्यांनी दक्षिण कोलकातामधील हाजरा कोर्समध्ये रॅली काढून निषेध केला.

भवानीपूर विधानसभा मतदारसंघाच्या पोटनिवडणुकीत ममतांनी प्रचारसभा घेतली. यावेळी ममतांनी ही टीका केली. ‘एका सभेसाठी गेले होते, तेव्हा काही भाजपा कार्यकर्त्यांनी माझ्या घरी मृतदेह घेऊन घुसण्याचा प्रयत्न केला होता. माझ्या घरासमोर येण्याची हिंमत कशी झाली’, असं ममता बॅनर्जी म्हणाल्या.

‘मी तुमच्या घरी एखाद्या मेलेला कुत्रा पाठवला तर काय होईल? मग काय वाटेल? माझ्याकडे पुरेसे मनुष्यबळ आहे हे माहित नाही का तुम्हाला? एका सडलेल्या कुत्र्याला तुमच्या घराबाहेर फेकायला आपल्याला फक्त एक सेकंद लागेल आणि दुर्गंधीमुळे तुम्ही १० दिवस काही खाऊ शकणार नाही’, असं वक्तव्य ममता बॅनर्जींनी केलं.

uddhav thackeray amit shah :मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे दिल्लीत, केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहांसोबत बैठक

भाजपचे प्रदेशाध्यक्ष सुकांत मजुमदार, लोकसभा खासदार अर्जुन सिंह आणि ज्योतिर्मय सिंह महतो आणि टिबरेवाल यांच्यावर कालीघाट पोलीस ठाण्यात दंगल आणि गर्दी केल्याप्रकरणी गुन्हा दाखल करण्यात आला होता. विधानसभा निवडणुकीत मगरहाट पश्चिम मतदारसंघातून साहा यांचा पराभव झाला होता. तृणमूल काँग्रेसचे नेते झियास उद्दीन मोल्ला यांनी त्यांचा पराभव केला.

pm modi returns from us visit : PM मोदी अमेरिका दौऱ्यावरून परतले; भाजप नेत्यांनी केले जंगी स्वागत

पश्चिम बंगाल विधानसभा निवडणुकीच्या दिवशी म्हणजे २ मे रोजी साहा यांच्या तृणमूल काँग्रेसच्या गुंडांनी हल्ला केल्याचा आरोप आहे. या हल्ल्यात साहा हे गंभीर जखमी झाले होते. यानंतर त्यांना हॉस्पिटलमध्ये दाखल करण्यात आले होते. पण २२ सप्टेंबरला उपचारादरम्यान त्यांचे निधन झाले.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.

%d bloggers like this: