सामना सुरू होण्याआधी मुंबई इंडियन्सला बसला आणखी एक धक्का; पाहा काय झाले


नवी दिल्ली: आयपीएलमधील अनेक लढती या अखेरच्या चेंडूपर्यंत रंगतात. यामुळेच जगातील सर्वात मोठ्या या स्पर्धेचा चाहता वर्ग देखील सर्वाधिक आहे. स्पर्धेत रविवारी कोलकाता नाईट रायडर्स आणि चेन्नई सुपर किंग्ज यांच्यात लढत झाली. या लढतीत चेन्नईने अखेरच्या चेंडूवर थराराक असा विजय मिळवला. या विजयासह चेन्नईने मुंबई संघाला धक्का दिला.

वाचा- MI vs PBKS IPL 2021: मुंबई इंडियन्ससाठी आव्हान टीकवण्याची लढाई; आजपासून रोहितसाठी…

केकेआरविरुद्धच्या सामन्यात चेन्नईच्या दीपक चाहरने सुनील नारायणला अखेरच्या चेंडूवर मिड ऑनच्या दिशने शॉट मारला आणि विजय मिळवून दिला. अखेरच्या षटकात चेन्नईला चार धावांची गरज होती. पण चेन्नईला त्यासाठी ६ चेंडू खेळावे लागले.

वाचा-गुणवत्तेची कमी नाही, पण डोक वापरत नाही; सेहवागचा या खेळाडूला टोला

या विजयासह अखेरच्या चेंडूवर सर्वाधिक सामने जिंकण्याचा विक्रम चेन्नई सुपर किंग्जने स्वत:च्या नावावर केला. आयपीएलमध्ये धावांचा पाठलाग करत अखेरच्या चेंडूवर सर्वाधिक विजय मिळवण्याचा विक्रम चेन्नईच्या नावावर झालाय. हा विक्रम आधी मुंबई इंडियन्स आणि चेन्नईच्या नावावर होता. पण आता चेन्नईने मुंबईला मागे टाकले आहे.

वाचा- भारत टी-२० वर्ल्डकप संघात बदल करणार का? या खेळाडूंमुळे टेन्शन वाढले

चेन्नईने धावांचा पाठलाग करत अखेरच्या चेंडूवर मिळवलेला हा सातवा विजय आहे. मुंबई इंडियन्सने अशी कामगिरी सहा वेळा केली आहे. आयपीएलच्या १४व्या हंगामात धोनीच्या नेतृत्वाखाली चेन्नई सुपर किंग्जने शानदार कामगिरी केली असून ते गुणतक्त्यात अव्वल स्थानावर आहेत. त्याचे नेट रनरेट देखील अन्य संघांपेक्षा सर्वाधिक आहे.

वाचा- इंझमाम उल हकला हृदय विकाराचा झटका; रुग्णालयात दाखल

गुणतक्त्यात दिल्ली कॅपिटल्स दुसऱ्या स्थानावर, रॉयल चॅलेंजर्स बेंगळुरू तिसऱ्या, कोलकाता नाईट रायडर्स चौथ्या स्थानावर आहेत. पंजाब किंग्ज, राजस्थान रॉयल्स आणि मुंबई इंडियन्स यांचे प्रत्येकी ८ गुण आहेत आणि ते गुणतक्त्यात अनुक्रमे पाचव्या, सहाव्या आणि सातव्या स्थानावर आहेत. प्ले ऑफमध्ये पोहोचण्यासाठी मुंबई इंडियन्स, पंजाब किंग्ज आणि राजस्थानला पुढील सर्वच्या सर्व म्हणजे चारही लढती जिंकाव्या लागणार आहेत.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.

%d bloggers like this: