PBKS vs MI : ही एक चुक पुन्हा घडली तर मुंबई इंडियन्स होणार आयपीएलमधून बाहेर, जाणून घ्या कोणती…


दुबई : मुंबई इंडियन्सच्या संघाकडे आता फारच कमी सामने राहिले असून त्यांच्याकडून फक्त एकच चुक घडली तरी ते आयपीएलमधून बाहेर होऊ शकतात, असे चित्र सध्याच्या घडीला निर्माण झालेले आहे. कारण ही एकच चुक संघाचा घात करत असल्याचे पाहायला मिळत आहे.

मुंबई इंडियन्सच्या संघाचे आता १० सामने झाले आहेत. या १० सामन्यांमध्ये मुंबईला चार विजय मिळवता आले आहेत, तर सहा पराभव त्यांच्या पदरी पडले आहेत. त्यामुळे मुंबई इंडियन्सचा संघ सध्याच्या घडीला आठ गुणांसह सातव्या स्थानावर घसरला आहे. त्यामुळे त्यांना आता विजय मिळवायचा असेल तर त्यासाठी त्यांना सातत्याने होणार एकच चुक सुधारावी लागणार आहे. मुंबई इंडियन्सची मधली फळी ही सर्वात जास्त जबाबदार आहे. गेल्या दोन सामन्यांमध्ये रोहित आणि क्विंटन डीकॉक यांनी धड्काबाज फलंदाजी करत संघाला चांगली सुरुवात करून दिली होती. पण त्यानंतर दोन्ही सामन्यांमध्ये मुंबई इंडियन्सला मोठी धावसंख्या उभारण्यात यश आले होते. त्याचबरोबर रोहित बाद झाल्यावर धावांचा यशस्वी पाठलाग करणेही मुंबई इंडियन्सला जमत नसल्याचे पाहायला मिळाले होते. त्यामुळे रोहितचे टेंशन वाढलेले असेल. कारण आपण बाद झाल्यावर संघाचे काय होणार, ही भिती त्याला सतावत असेल. त्यामुळे कोहित चांगली सुरुवात करत असला तरी त्याला अजूनही मोठी खेळी साकारता आलेली नाही. रोहित चांगली सुरुवात करत असल्याचे आपल्याा पाहायला मिळत आहे. पण संघाची चिंता करत असताना रोहित द्विधा मनस्थितीमध्ये अडकत असल्याचे पाहायला मिळत आहे. त्यामुळे मुंबई इंडियन्सच्या मधल्या फळीतील खेळाडू जोपर्यंत चांगल्या धावा करत नाहीत, तोपर्यंत रोहित शर्माचे टेंशन संपणार नसल्याचे पाहायला मिळत आहे. त्यासाठी सूर्यकुमार यादव, इशान किशन, कृणाल पंड्या, हार्दिक पंड्या, कायरन पोलार्ड यांनी जबाबदारी स्विकारून फलंदाजी करणे मुंबई इंडियन्ससाठी सर्वात महत्वाचे आहे. त्यामुळे मुंबई इंडियन्सची मधली फळी पुन्हा एकदा संघाचा घात करणार की विजयात हातभार लावणार, याकडे सर्वांचे लक्ष लागलेले असेल.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.

%d bloggers like this: