आचार्य लोकेश जींच्या षष्ठिपूर्ती आणि अहिंसा विश्व भारतीच्या स्थापना दिनानिमित्त राष्ट्रीय परिसंवाद

आचार्य लोकेश जींच्या “षष्ठिपूर्ती” आणि अहिंसा विश्व भारतीच्या स्थापना दिनानिमित्त राष्ट्रीय परिसंवादाचे आयोजन Organizing a National Seminar on the occasion of Acharya Lokesh Ji’s “sixth Fulfillment” and Foundation Day of Ahimsa Visva-Bharati
  बंगळुरू -24 सप्टेंबर 2021 रोजी आर्ट ऑफ लिव्हिंग इंटरनॅशनल सेंटर, बंगळुरू येथे आचार्य लोकेश जी यांच्या "षष्ठिपूर्ती" आणि अहिंसा विश्व भारतीच्या 16 व्या स्थापना दिनानिमित्त राष्ट्रीय परिसंवादाचे आयोजन करण्यात आले होते.

अहिंसा विश्व भारती आणि आर्ट ऑफ लिव्हिंगने संयुक्तपणे जागतिक आव्हाने आणि आमच्या जबाबदाऱ्या या विषयावर याचे आयोजन केले होते .

या कार्यक्रमात डिझाईन ऑफ वर्ल्ड पीस सेंटर, दिल्ली एनसीआर चे उद्घाटन झाले आहे. आगामी केंद्र हे जगभरातील शांततेच्या उपक्रमांना समर्थन देण्यासाठी राज्याच्या ठिकाणची केलेले असेल.

या कार्यक्रमासाठी प.पू.श्री श्री रविशंकर (संस्थापक आर्ट ऑफ लिव्हिंग) प.पू.आचार्य डॉ.लोकेश (संस्थापक अहिंसा विश्व भारती) आणि कर्नाटकचे राज्यपाल थावरचंद गेहलोत,अभय श्रीश्रीमल जैन, गोपाल कृष्णन, नरेंद्र सिंह समर राजेंद्र जैन, साजन शाह आदी उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: