गेल्या वेळेची धुलाई आठवते का? मुंबई इंडियन्सच्या फलंदाजाने राजस्थानला दिले ओपन चॅलेंज


शारजाह: प्लेऑफमध्ये स्थान निश्चित करण्यासाठी मुंबई इंडियन्सला आज मंगळवारी होणाऱ्या राजस्थान रॉयल्स विरुद्धच्या लढतीत कोणत्याही परिस्थितीत विजय मिळवावा लागणार आहे. मुंबईचा संघ गुणतक्त्यात सध्या ७व्या क्रमांकावर आहे. तर राजस्थानचा संघ सहाव्या क्रमांकावर आहे. या सामन्यात विजय मिळवणाऱ्या संघाचे प्ले ऑफसाठीचे आव्हान कायम राहणार आहे.

वाचा-RR Vs MI Match Preview: आज मुंबई इंडियन्सच्या चुकीला माफी नाही; कारण…

सलग दोन वेळा आयपीएलचे विजेतेपद मिळवणाऱ्या मुंबई इंडियन्सला यावेळी हॅट्रिकची संधी आहे. पण त्याची कामगिरी अपेक्षेप्रमाणे झालेली नाही. रोहित शर्माच्या नेतृत्वाखाली खेळणाऱ्या मुंबई इंडियन्सची सर्वात मोठी डोकेदुखी मधळ्या फळीतील फलंदाजी ठरली आहे. कर्णधार रोहित शर्मा आणि क्वींटन डी कॉकने चांगली सुरूवात करुन दिल्यानंतर देखील सूर्यकुमार यादव, ईशान किशन, हार्दिक पंड्या, क्रुणाल पंड्या आणि कायरन पोलार्ड यांना धावाच करता आल्या नाहीत.

वाचा- IPL मध्ये भारतीय क्रिकेटपटू ढसाढसा रडला, राशिद खानने शेअर केला व्हिडिओ

राजस्थान विरुद्धच्या सामन्याआधी मुंबई इंडियन्सने सोशल मीडियावर एक व्हिडिओ शेअर केला आहे. हा व्हिडिओ हार्दिक पंड्याचा आहे. त्याने गेल्या वर्षी आयपीएलमध्ये अबुधाबी मैदानावर राजस्थान रॉयल्स विरुद्ध वादळी खेळी केली होती. तेव्हा मुंबईने लवकर विकेट गमावल्या होत्या. त्यानंतर हार्दिकने फक्त २१ चेंडूत नाबाद ६० धावा केल्या होत्या. या खेळीबद्दल हार्दिकने या व्हिडिओमध्ये सांगितले आहे.


वाचा- Ziva Praying For Csk Win: बापाच्या विजयासाठी मुलीने केली प्रार्थना; पाहा काय झाले

हार्दिक पंड्याला आयपीएलच्या या हंगामात फार समाधानकारक कामगिरी करता आलेली नाही. त्याची खराब कामगिरी भारतीय संघासाठी काळजीचा विषय ठरला आहे. कारण आयपीएल झाल्यानंतर लगेच टी-२० वर्ल्डकप सुरू होणार आहे.

हा व्हिडिओ शेअर करून मुंबई इंडियन्सने अप्रत्यक्षपणे राजस्थान रॉयल्सला इशाराच दिला आहे. गुणतक्त्यात मुंबई, राजस्थान आणि पंजाब यांचे प्रत्येकी १० गुण आहेत. मुंबईने आज विजय मिळवल्यस ते १२ गुणांसह पाचव्या स्थानावर पोहोचतील. त्यानंतर त्यांना अखेरच्या लढतीत विजय मिळून प्लेऑफची दावेदारी कायम ठेवता येईल. या दोन सामन्यात विजय मिळवताना मुंबईला नेट रनरेटचा देखील विचार करावा लागले. कारण चौथ्या क्रमांकासाठी मुंबई आणि कोलकाता या दोन संघात टक्कर होण्याची शक्यता आहे.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.

%d bloggers like this: