दोन वर्षानंतर चाहत्यांना वाटले, माही मार रहा है! पाहा चेन्नईच्या विजयाचे VIDEO एका क्लिकवर


दुबई: गेल्या हंगामात चेन्नई सुपर किंग्जला साखळी फेरीतून बाद व्हावे लागले होते. या वर्षी मात्र स्पर्धा सुरू झाल्यापासून चेन्नईचा संघ फॉर्ममध्ये दिसत होता. २०२०चा अपवाद वगळता चेन्नईने या वर्षी देखील प्ले ऑफमध्ये प्रवेश केला. पण सर्वांना काळजी वाटत होती ती कर्णधार महेंद्र सिंह धोनीच्या फलंदाजीची. धोनीला गेल्या २ वर्षात धावा करता आल्या नाहीत.

वाचा- आले शंभर, गेले शंभर; चेन्नई सुपर किंग्ज एक नंबर; असे कमबॅक कोणालाच जमले नाही

क्रिकेटमधील सर्वोत्तम फिनिशर अशी ओळख असलेल्या धोनीला मोठी खेळी तर दूरच पण अखेरच्या षटकात वेगाने धावा देखील करता येत नव्हत्या. धोनीचा खराब फॉर्म चेन्नईला कधी तरी मोठा झटका देईल अशी भिती काही माजी क्रिकेटपटूंनी व्यक केली होती. काल रविवारी झालेल्या दिल्ली कॅपिटल्सविरुद्धच्या लढतीत धोनीने सर्व टीकाकरणाऱ्यांचे तोंड बंद केले. तो पुन्हा जुन्या माही प्रमाणे फलंदाजी करून संघाला विजय मिळवून देऊ शकतो हे दाखवून दिले.

वाचा- आले शंभर, गेले शंभर; चेन्नई सुपर किंग्ज एक नंबर; असे कमबॅक कोणालाच जमले नाही

धोनीने ६ चेंडूत १ षटकार आणि ३ चौकारांसह नाबाद १८ धावा केल्या. विशेष म्हणजे जेव्हा धोनी फलंदाजी करत होता तेव्हा नॉन स्ट्राईक बाजूला रविंद्र जडेजा होता. जडेजाने एकही चेंडू न खेळता चेन्नईने विजय मिळवला, ही गोष्ट चेन्नईसाठी मोठ्या जमेची ठरणार आहे. धोनी आज देखील सामना फिरवू शकतो हे पुन्हा एकदा सिद्ध झाले. पाहा त्याच्या फलंदाजीचा व्हिडिओ…

वाचा- मुंबई इंडियन्स घेणार मोठा निर्णय; या खेळाडूंना मिळणार डच्चू!


दिल्ली कॅपिटल्सने विजयासाठी १७३ धावांचे आव्हान दिले होते. पण चेन्नईची सुरुवात खराब झाली. फाफ डुप्लेसिस पहिल्या ओव्हरच्या चौथ्या चेंडूवर बाद झाला. त्यानंतर ऋतुराज गायकवाड आणि रॉबिन उथप्पा यांनी दुसऱ्या विकेटसाठी ११० धावांची भागिदारी केली. ही भागिदारी चेन्नईच्या विजयाचा पाया ठरली. उथप्पाने ४४ चेंडूत ७ चौकार आणि २ षटकारांसह ६३ धावा केल्या. पाहा त्याच्या फलंदाजीचा व्हिडिओ…

वाचा- BCCIने टी-२० वर्ल्डकप संघात बदल केला का? जाणून घ्या मोठी अपडेट


उथप्पाकडून आवेश खानची धुलाई


तर सलामीवीर ऋतुराजने ५० चेंडूत ५ चौकार आणि २ षटकारांसह ७० धावा केल्या. या हंगामात ऋतुराजच्या नावावर ५००हून अधिक धावा झाल्या आहेत. पाहा त्याच्या फलंदाजीचा व्हिडिओ…Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: