शिवस्वराज्य युवा संघटनेच्यावतीने छत्रपती संभाजी महाराज जयंती सोहळा उत्साहात संपन्न

शिवस्वराज्य युवा संघटनेच्यावतीने छत्रपती संभाजी महाराज जयंती सोहळा उत्साहात संपन्न Chhatrapati Sambhaji Maharaj Jayanti celebrations on behalf of Shivswarajya Yuva Sanghatana

पंढरपूर – छत्रपती संभाजी महाराज जयंती सोहळ्यानिमित्त छत्रपती संभाजी महाराज यांच्या पुतळ्यास पंढरपूर शहर पोलीस स्टेशनचे जगदाळे साहेब व मुदगूम साहेब यांच्या हस्ते पुष्पहार अर्पण करून अभिवादन करण्यात आले .

 यावेळी शिवस्वराज्य युवा संघटनेचे संस्थापक अध्यक्ष संदिपराजे मुटकुळे,शहराध्यक्ष किरण शिंदे ,संभाजी बिग्रेडचे पुणे विभागीय अध्यक्ष किरणराज घाडगे,संभाजी बिग्रेडचे शहराध्यक्ष स्वागत कदम,राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाचे दिगंबर सुडके,नाभिक समाजाचे युवक नेते भोसले , छावाचे निलेश कोरके ,अनिकेत देशमुख, छत्रपती युवा शासन अध्यक्ष गणेश जाधव आदींसह शिव शंभू भक्त उपस्थित होते .

Leave a Reply

Your email address will not be published.

%d bloggers like this: