ईडीचा भाजप हत्यार सारखा वापर करतात, संजय राऊत यांचा मोदी सरकार आणि भाजपवर हल्लाबोल

[ad_1]

sanjay raut
शिवसेना (यूबीटी) खासदार संजय राऊत यांनी केंद्रातील मोदी सरकार आणि भाजपवर हल्लाबोल केला आहे आणि त्यांच्यावर अंमलबजावणी संचालनालय (ईडी) चा वापर विरोधकांविरुद्ध केल्याचा आरोप केला आहे.

ALSO READ: हुंडाबळी आणि घरगुती हिंसाचार रोखण्यासाठी राज्यव्यापी मोहीम 22 जूनपासून सुरू, सुप्रिया सुळे यांनी दिली माहिती
तामिळनाडूमध्ये TASMAC छाप्यांवर सर्वोच्च न्यायालयाने ईडीला फटकारले यावर राऊत म्हणाले, ईडी हे भाजप, पंतप्रधान मोदी आणि गृहमंत्री अमित शहा यांचे हत्यार आहे. मीही ईडीचा बळी झालो आहे. 

ALSO READ: नक्षलवादावरील पंतप्रधान, गृहमंत्र्यांच्या कारवाईचे एकनाथ शिंदे यांनी केले कौतुक

शुक्रवारी मुंबईत पत्रकार परिषदेत संजय राऊत म्हणाले, “मीही (ईडीचा) बळी आहे. मी त्यातून गेलो आहे, माझ्यासारखे बरेच जण आहेत…ईडी हे भाजप, पंतप्रधान मोदी आणि गृहमंत्री अमित शहा यांचे हत्यार आहे. जोपर्यंत ईडी आहे तोपर्यंत मोदी-शाह आणि भाजप आहे.

ALSO READ: राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाचे (एनसीपी) ज्येष्ठ नेते छगन भुजबळ यांना अन्न आणि नागरी पुरवठा खाते देण्यात आले

उद्धव गटाचे ज्येष्ठ नेते राऊत यांनी काँग्रेस नेते राहुल गांधी यांनी उपस्थित केलेल्या प्रश्नांना पाठिंबा देताना म्हटले की, राहुल गांधी यांनी उपस्थित केलेले प्रश्न हे देशातील १४० कोटी जनतेचे मन की बात आहेत. राहुल गांधींनी विचारले आहे की आपण पाकिस्तानवर विश्वास का ठेवावा? हा प्रश्न चुकीचा कसा असू शकतो? संपूर्ण जगाला माहित आहे की पाकिस्तानवर विश्वास ठेवता येत नाही. फक्त भाजपच्या लोकांनाच हा प्रश्न समजणार नाही.

Edited By – Priya Dixit   

 

[ad_2]

Source link

Leave a Reply

Back To Top