राजकीय न्यूज

सार्वजनिक बांधकाम मंत्री रवींद्र चव्हाण यांनी घेतले श्री विठ्ठल रुक्मिणी मातेचे दर्शन

सार्वजनिक बांधकाम मंत्री रवींद्र चव्हाण यांनी घेतले श्री विठ्ठल रुक्मिणी मातेचे दर्शन

पंढरपूर, दि,09/02/2024 :- राज्याचे सार्वजनिक बांधकाम (सार्वजनिक उपक्रम वगळून) मंत्री रवींद्र चव्हाण यांनी आज श्री विठ्ठल- रुक्मिणी मातेचे दर्शन घेतले.यावेळी मंदिर समितीच्यावतीने मंदिर समितीचे सदस्य ज्ञानेश्वर महाराज जळगावकर, शकुंतला नडगिरे यांच्या हस्ते शाल व श्री विठ्ठल- रुक्मिणीची मूर्ती देवून सत्कार करण्यात आला.

याप्रसंगी सां.बा.विभागाचे मुख्य अभियंता अतुल चव्हाण,अधिक्षक अभियंता संजय माळी,कार्यकारी अभियंता अमित निमकर, दत्तात्रय गावडे, तहसिलदार सचिन लंगुटे, यांच्यासह मान्यवर पदाधिकारी व मंदिर समितीचे कर्मचारी उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *