श्रीमंत रघुनाथराजे नाईक निंबाळकर यांच्याबद्दल माजी नगराध्यक्ष पांडुरंग गुंजवटे यांना अँलर्जी ? – नगरसेवक अनुप शहा

श्रीमंत रघुनाथराजे नाईक निंबाळकर यांच्याबद्दल माजी नगराध्यक्ष पांडुरंग गुंजवटे यांना अँलर्जी ? – नगरसेवक अनुप शहा Former mayor Pandurang Gunjwate is allergic to rich Raghunathraje Naik Nimbalkar? – Corporator Anup Shah
  फलटण -फलटण जि. सातारा नगर परिषदेमध्ये राष्ट्रवादी काँग्रेसच्या राजे गटाची संपूर्ण बहुमताने सत्ता आहे मात्र तरीसुद्धा श्रीमंत रघुनाथराजे नाईक निंबाळकर यांच्यावर असलेल्या रागामुळे पांडुरंग गुंजवटे सातत्याने रघुनाथराजे यांना अडचणीत आणण्यासाठी खेळी खेळत असतात. 10 ऑगस्ट रोजी झालेल्या सभेमध्ये रघुनाथराजे यांच्या प्रभागातील सांस्कृतिक भवनचा विषय हा विषय पत्रिकेवर असल्याने तो नामंजूर व्हावा या उद्देशाने पांडुरंग गुंजवटे यांनी गटबाजी करून 17 पैकी 12 नगरसेवकांना अनुपस्थित राहण्यास भाग पाडले त्यामुळे रघुनाथ राज्यांचा विषय अल्प मतामुळे नामंजूर झाला असा आरोप नगरसेवक अनुप शहा 

   सन 2012 मध्ये रघुनाथराजे नगराध्यक्ष असताना अशाच प्रकारे पांडुरंग गुंजवटे यांनी नगराध्यक्ष यांना अडचणीत आणण्यासाठी नगरसेवकांना अनुपस्थित ठेवून कोरम अभावी सभा तहकूब करण्याची नामुष्की नगराध्यक्ष रघुनाथराजे यांच्यावर आणली होती असे करण्याचे धाडस हे केवळ रामराजे, संजूराजेंच्या पाठिंब्या वरच पांडुरंग गुंजवटे करत असल्याचा आरोप नगरसेवक अनुप शहा यांनी पत्रकात केला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: