विधानसभा सदस्य समाधान अवताडे यांनी विधानसभा उपाध्यक्ष नरहरी झिरवाळ यांचेकडून विधानसभा सदस्यत्वाची घेतली शपथ

विधानसभा सदस्य समाधान अवताडे यांनी विधानसभा उपाध्यक्ष नरहरी झिरवाळ यांचेकडून विधानसभा सदस्यत्वाची घेतली शपथ Assembly member Samadhan Awtade was sworn in by Assembly Vice President Narhari zirwal

मुंबई, दि. 12 : विधानसभेचे सदस्य भारत भालके यांच्या निधनामुळे पंढरपूर मंगळवेढा विधानसभा मतदारसंघातील रिक्त झालेल्या विधानसभा सदस्याच्या जागेसाठी घेण्यात आलेल्या पोटनिवडणुकीत महाराष्ट्र विधानसभेवर निवडून आलेले नवनिर्वाचित भाजपचे विधानसभा सदस्य समाधान महादेव अवताडे यांनी आज विधान भवन, मुंबई येथे विधानसभेचे उपाध्यक्ष नरहरी झिरवाळ यांचेकडून विधानसभा सदस्यत्वाची शपथ घेतली.

  विधान भवनात झालेल्या या शपथविधी समारंभास विधानसभेचे सदस्य अँड आशिष शेलार,कॅप्ट.आर.तमिल सेल्वन, संजय केळकर, अनिल पाटील, बाळा भेगडे, राहुल नार्वेकर, विधानपरिषदेचे सदस्य प्रशांत परिचारक याचबरोबर विधानमंडळ सचिवालयाचे सचिव राजेन्द्र भागवत, उपसचिव शिवदर्शन साठ्ये व राजेश तारवी आदी उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: