शिष्यमित्र एज्युकेशन पोर्टल शिक्षण आणि रोजगार क्षेत्रात नवी क्रांती आणेल

शिष्यमित्र एज्युकेशन पोर्टल शिक्षण आणि रोजगार क्षेत्रात नवी क्रांती आणेल
पुणे: व्यावसायिक शिक्षण आणि रोजगाराच्या क्षेत्रातील सध्याची परिस्थिती कोणापासून लपलेली नाही, अशा परिस्थितीत तरुणांना रोजगारासाठी प्रशिक्षण मिळते, पण त्यांना योग्य मार्ग मिळत नाही आणि तरुण बेरोजगारीचे शिकार होतात.डोनियाच्या अकादमी प्रायव्हेट लिमिटेडकडे आहे डोनिया अकॅडमी प्रायव्हेट लिमिटेडला प्रशिक्षण देऊन राष्ट्रीय आणि आंतरराष्ट्रीय स्तरावर कंपन्यांमध्ये रोजगार उपलब्ध करून देण्याच्या हेतूने त्याच्या व्यावसायिक शिक्षण आणि रोजगारासाठी शिष्यमित्र एज्युकेशन पोर्टल (Shishyamitra Education Portal) सुरू केले.
श्री विनोद मिश्रा, जे डोनिया अकादमी प्रायव्हेट लिमिटेड साठी भारतात व्यवस्थापित आहेत, ते स्पष्ट करतात की आम्ही सध्या भारतातील 10 पेक्षा जास्त राज्यांमध्ये शिष्यमित्रचे व्यवस्थापन करत आहोत. विविध क्षेत्रातील उच्चशिक्षित व्यावसायिक प्रशिक्षक त्यांची सेवा देत आहेत. आम्हाला आशा आहे की लवकरच देशातील मोठ्या संख्येने बेरोजगार तरुणांना राष्ट्रीय आणि आंतरराष्ट्रीय कंपन्यांमध्ये रोजगार देण्यासाठी आम्ही आमची महत्वाची भूमिका बजावू.

भारतासह अनेक देशात एकाच वेळी तरुणांना व्यावसायिक प्रशिक्षण देऊन त्यांना राष्ट्रीय आणि आंतरराष्ट्रीय कंपन्यांमध्ये रोजगार प्रदान करू शकतो यासाठी (National and international companies) प्रयत्न करत आहेत की भारतातील बेरोजगारीचा दर लवकरात लवकर 0% पर्यंत खाली येऊ शकतो.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: