संतोष कवडे आणि गणपत पवार यांची पंढरपूर ते आळंदी रिटर्न सायकल वारी

संतोष कवडे आणि गणपत पवार यांची पंढरपूर ते आळंदी रिटर्न सायकल वारी Santosh Kavade and Ganpat Pawar return from Pandharpur to Alandi by cycle
  पंढरपूर - पंढरपूर सायकलर्स सदस्य संतोष कवडे सर आणि गणपत पवार सर यांनी पंढरपूर ते आळंदी रिटर्न सायकल वारी ही यशस्वीरीत्या पुर्ण केली आहे .त्याबद्दल त्यांचा सत्कार पंढरपूर सायकलर्स सदस्य राजेंद्र वट्टमवार व पत्रकार राजेश कदम यांच्या हस्ते करण्यात आला. 


    हा कार्यक्रम रनर्स असोसिएशन पंढरपूरचे सदस्य संदीप तापडिया, प्रकाश शेटे सर, सतीश चंद्रराव सर ,तुकाराम खंदाडे सर ,दिगंबर देवकर सर, महेश भोसले सर व रुक्मिणी परिवार सदस्य शिक्षकांच्या उपस्थितीत पांडुरंगाच्या जय घोषात सत्कार पार पडला.

Live Sachcha Dost TV

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: