शरद पवारांना भ्रष्टाचाराचे सूत्रधार म्हटल्याने सुप्रिया सुळेंनी दिले अमित शहांना प्रत्युत्तर

[ad_1]

supriya sule
केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा यांनी रविवारी विरोधी पक्षनेते आणि राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाचे (एसपी) अध्यक्ष शरद पवार यांच्यावर कडाडून हल्ला चढवला आणि त्यांना देशातील भ्रष्टाचाराचे प्रमुख म्हणून वर्णन केले. यानंतर महाराष्ट्राचे राजकीय तापमान वाढले. भाजपचे नेते अमित शहा यांनी त्यांचे वडील आणि पक्षाचे सुप्रिमो शरद पवार यांच्यावर केलेले भाष्य ऐकून मला हसू आल्याचे राष्ट्रवादीच्या (शरद पवार) खासदार सुप्रिया सुळे यांनी सांगितले.

बारामतीच्या खासदार सुप्रिया सुळे म्हणाल्या की, भाजपने ज्यांच्यावर भ्रष्टाचाराचे आरोप केले होते, त्यापैकी 90 टक्के लोक आता भाजपचा भाग आहेत. प्रसारमाध्यमांशी बोलताना सुळे म्हणाल्या, “हे ऐकून मला हसू आले कारण हे तेच मोदी सरकार आहे ज्याचे अमित शहाजी देखील एक भाग आहेत… याआधीच्या मोदी सरकारने शरद पवारांना पद्मविभूषण देऊन गौरवले होते.”

अमित शहांच्या कार्यक्रमात ज्या व्यक्तीवर भ्रष्टाचाराचे सर्वाधिक आरोप झाले ते अशोक चव्हाण होते, जे त्यांच्या मागे बसले होते… भाजपने ज्यांच्यावर भ्रष्टाचाराचे आरोप केले त्यापैकी 90 टक्के लोक आज भाजप मध्ये दिसत आहे.म्हणत सुप्रिया सुळेंनी अमित शहांना टोला लगावला  

 

Edited By- Priya Dixit 

 

 

 

 

[ad_2]

Source link

Leave a Reply

Back To Top