शिवसेनेच्या वर्धापन दिनाचे औचित्य साधत कुर्डुवाडीत ओपन जीमचे उद्घाटन

शिवसेनेच्या ५५ व्या वर्धापन दिनाचे औचित्य साधत ओपन जीम चे उद्घाटन Inauguration of Open Gym justifying the 55th anniversary of Shiv Sena

  कुर्डुवाडी/राहुल धोका - येथील नगर परिषद संचलित छत्रपती शिवाजी महाराज शाळा क्र. १ येथे ओपन जीम चे उद्घाटन शिवसेना नगराध्यक्ष समीर मुलाणी यांचे हस्ते व जिल्हाप्रमुख धनंजय डिकोळे यांच्या अध्यक्षतेखाली करण्यात आले.
नगराध्यक्ष समीर मुलाणी

यावेळी बोलताना नगराध्यक्ष समीर मुलाणी म्हणाले की, ओपन जीम चा परिसरातील नागरिकांनी शारीरिक सुधारणा करून घ्यावी. उपकरणांचीही योग्य निगा राखावी असे आवाहनही त्यांनी केले. उपस्थित महिलांनी या उपक्रमाचे कौतुक केले.

  महाराष्ट्र शासनाच्या क्रीडा विभागाकडून मिळालेल्या निधीतून कुर्डुवाडी शहरातील विविध प्रभागात असणाऱ्या मोकळ्या जागेत त्या परिसरा तील महिला,तरूण मुले व ज्येष्ठ नागरिकांना व्यायाम करता यावा यासाठी ओपन जीम नगर परिषदेच्या माध्यमातून करण्यात येणार आहेत. त्यातील पहिली दहा उपकरणे ही शाळा क्र १ मध्ये बसविण्यात आलेली आहेत.

  कोरोनाच्या पार्श्वभूमीवर असलेल्या संचारबंदी व लाँकडाउनमुळे अनेकांना माँर्निंग वाँक व जीमला जाणे शक्य नाही. आपापल्या परिसरात ओपन जीम असेल तर त्याठिकाणी जाऊन व्यायाम करणे शक्य होणार आहे.

शहरातील विविध प्रभागातील मोकळ्या जागेत अशा प्रकारे ओपन जीमची उपकरणे लवकरच बसवली जाणार आहेत -शिवसेना जिल्हाप्रमुख धनंजय डिकोळे

शिवसेना जिल्हाप्रमुख धनंजय डिकोळे
यावेळी नगरसेविका राधिका धायगुडे,नंदा वाघमारे, दमयंती सोनवर, लिना सुराणा, वर्षा मोरे, मंगल पवार,विरोधी पक्षनेते संजय गोरे, निवत्ती गोरे, शिवसेना माजी शहरप्रमुख कुमार गव्हाणे, रिपाइंचे जिल्हा कार्याध्यक्ष चंद्रकांत वाघमारे,नगरसेवक आयुब मुलाणी,आनंद टोणपे, माजी उपनगराध्यक्ष शकील तांबोळी,विशाल गोरे, दिलीप सोनवर,सागर चौधरी,मनोज धायगुडे, महादेव फासे,अमीर मुलाणी,करणसिंह परबत, अरूण काकडे,मुन्ना म्हमाने,रमण शेंडगे,सोमनाथ गवळी, महेंद्र मेहता, सज्जन लोंढे ,स्वप्निल गवळी व रमेश ठेंगल आदींसह महिला व तरूण उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: