राजकीय न्यूज

आद्य क्रांतीवीर राजे उमाजी नाईक यांचा पुतळा पंढरपूरात उभा करावा – जय मल्हार क्रांती संघटनेचे नगरपालिकेला निवेदन

आद्य क्रांतीवीर राजे उमाजी नाईक यांचा पुतळा पंढरपूरात उभा करावा – जय मल्हार क्रांती संघटनेचे नगरपालिकेला निवेदन

पंढरपूर /ज्ञानप्रवाह न्यूज- इंग्रजी सत्ते विरोधात लढून इंग्रजांना सळो की पळो करून सोडणाऱ्या आद्य क्रांतिवीर राजे उमाजी नाईक यांचा पुतळा पंढरपूरात उभारण्यात यावा त्यांच्या कार्याचा यथोचित सन्मान व्हावा व या आद्य क्रांतिवीराची आठवण कायमस्वरूपी जगाला रहावी आणि उपेक्षित क्रांतिवीराला न्याय मिळावा यासाठी जय मल्हार क्रांति संघटनेच्यावतीने पंढरपूर नगरपालिकेला निवेदन देण्यात आले.उपमुख्याधिकारी ॲड सुनिल वाळुंजकर यांनी मुख्याधिकांर्यांच्यावतीने निवेदन स्विकारले.

यावेळी जय मल्हार क्रांति संघटनेचे जिल्हा संघटक महेंद्र चव्हाण, दलित स्वयंसेवक संघाचे प्रदेशाध्यक्ष दिलीप देवकुळे , शिवसेना (उबाठा) चे जेष्ठ शिवसैनिक काकासाहेब बुराडे,उमाजी जाधव, महेश मदने,प्रशांत भुई,सचिन चव्हाण,मार्तंड मकार,शनीभाऊ घुले,समाधान वायदंडे ,सोनू चव्हाण, हरी चव्हाण, विनायक भुई आदी उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *