महुआ मोईत्रा यांनी गुपचूप लग्न केले, जाणून घ्या कोण आहे ११७ कोटींचे मालक पिनाकी मिश्र

[ad_1]

राजकारणात सर्व काही उघड आहे… पण यावेळी जे घडले ते खूप खाजगी आणि तितकेच धक्कादायक होते! टीएमसी खासदार महुआ मोईत्रा यांनी ६५ वर्षीय माजी खासदार पिनाकी मिश्रा यांच्याशी गुपचूप लग्न केले आहे. होय, लग्न झाले आहे… तेही जर्मनीमध्ये, गुप्त पद्धतीने

 

३ मे २०२५ रोजी, महुआ मोईत्रा आणि पिनाकी मिश्रा यांनी जर्मनीमध्ये एका खाजगी समारंभात सात फेरे घेतले. त्यांच्या लग्नाचा एक फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल झाल्यावर ही माहिती समोर आली. फोटोमध्ये, दोघेही पारंपारिक लग्नाच्या पोशाखात दिसत आहेत.

 

एक्स (माजी ट्विटर) वरील अनेक वापरकर्त्यांनी दावा केला की हे लग्न गुप्त ठेवण्यात आले होते. हे देखील समोर आले की पिनाकी मिश्रा यांनी २०१९ च्या निवडणूक प्रतिज्ञापत्रात ११७ कोटी रुपयांची मालमत्ता जाहीर केली होती आणि त्यांचे पहिले लग्न १९८४ मध्ये झाले होते, ज्यापासून त्यांना दोन मुले आहेत.

 

महुआ मोइत्रा २०१९ मध्ये लोकसभेत पोहोचल्या आणि राजकारणात त्यांच्या तीक्ष्ण वृत्तीसाठी ओळखल्या जातात. पिनाकी मिश्रा पुरी, ओडिशाच्या माजी बीजेडी खासदार आहेत.

 

कोलकाता येथे जन्मलेल्या महुआने अमेरिकेतून उच्च शिक्षण घेतले आणि लंडनमधील एका प्रतिष्ठित बँकेत काम केले. पण २००९ मध्ये त्या भारतात परतल्या आणि काँग्रेसमध्ये सामील झाल्या. त्यानंतर लवकरच टीएमसीमध्ये सामील झाल्या आणि ममता बॅनर्जी यांच्या जवळ गेल्या.

ALSO READ: संसदेत नग्न फोटो? त्यामागील धोकादायक सत्य जाणून घ्या

सध्या महुआ मोइत्रा किंवा पिनाकी मिश्रा या दोघांनीही या लग्नाबाबत कोणतेही अधिकृत विधान केलेले नाही. पण ही बातमी सोशल मीडियावर आगीसारखी पसरत आहे.

[ad_2]

Source link

Leave a Reply

Back To Top