विद्यार्थी परिषद प्रत्येक विद्यार्थ्याला मदत करेल: शिवम

विद्यार्थी परिषद प्रत्येक विद्यार्थ्याला मदत करेल: शिवम vidyarthi parishad will help every student: Shivam

  गोंडा / पवन कुमार द्विवेदी - अखिल भारतीय विद्यार्थी परिषद गोंडाच्या कार्यकर्त्यांनी पुन्हा एकदा लालबहादूर शास्त्री महाविद्यालयात प्रवेश प्रक्रियेत विद्यार्थ्यांना मदत केली आहे .

याप्रसंगी विभाग समन्वयक शिवम पांडे म्हणाले की अखिल भारतीय विद्यार्थी परिषद ही एकमेव विद्यार्थी संघटना आहे जी विद्यार्थ्यांना निःस्वार्थपणे मदत करते. तो सूर्यप्रकाश आहे, प्रत्येक परिस्थितीत विद्यार्थ्यांसाठी उभा आहे, विद्यार्थी परिषदेने चालवलेल्या मे आय हेल्प यू शिबिराद्वारे, आज पुन्हा एकदा जे विद्यार्थी प्रवेश प्रक्रियेत कोणत्याही अडचणीचा सामना करत आहेत, ऑनलाइन आणि ऑफलाइन दोन्ही काउंटर दोघांच्या सबमिशनपर्यंत काउंटर फॉर्म, विद्यार्थी परिषदेचे कार्यकर्ते त्यांना सोबत घेऊन फॉर्म सबमिट करत आहेत,असे राज्य कार्यकारिणी सदस्य सूरज शुक्ला यांनी सांगितले की, विद्यार्थी परिषद केवळ विद्यार्थ्याच्या हिताबद्दल बोलत नाही, तर ते करून दाखवते. जेव्हापासून लालबहादूर शास्त्री कॉलेजमध्ये प्रवेश प्रक्रिया सुरू झाली आहे, तेव्हापासून अखिल भारतीय विद्यार्थी परिषद ही विद्यार्थी संघटना कॉलेजच्या आत विद्यार्थ्यांसोबत उभी आहे .

Live Sachcha Dost TV

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: