छोटे क्रिप्टो करन्सी तेजीत ; जाणून घ्या कोणत्या आभासी चलनात झाली मोठी वाढ


हायलाइट्स:

  • आता छोट्या क्रिप्टो करन्सीमध्ये देखील मोठ्या प्रमाणात गुंतवणूक होत असल्याचे दिसून आले आहे.
  • मागील २४ तासांत पोलकाडाॅट या क्रिप्टो करन्सीमध्ये तब्बल १५ टक्के वाढ झाली आहे.
  • भारतात क्रिप्टो करन्सीला कायदेशीर मान्यता नसली तरी ही बाजारापेठ वेगाने वाढत आहे.

मुंबई : भारतात क्रिप्टो करन्सीला कायदेशीर मान्यता नसली तरी ही बाजारापेठ वेगाने वाढत आहे. बिटकॉइन, इथेरियम या लोकप्रिय क्रिप्टो करन्सींप्रमाणे आता छोट्या क्रिप्टो करन्सीमध्ये देखील मोठ्या प्रमाणात गुंतवणूक होत असल्याचे दिसून आले आहे. मागील २४ तासांत पोलकाडाॅट या क्रिप्टो करन्सीमध्ये तब्बल १५ टक्के वाढ झाली आहे.

मुहूर्ताला सोनं झालं स्वस्त! जाणून घ्या आजचा सोने चांदीचा भाव
जगातील सर्वात लोकप्रिय असलेल्या बिटकॉइनचा भाव आज ०.७६ टक्क्यांनी वधारला. तो ४८२८४३५ रुपये इतका झाला. यापूर्वी एप्रिल महिन्यात बिटकॉइनने ६५००० डॉलरचा विक्रमी पल्ला गाठला होता. त्याच दिशेने आता बिटकॉइन सध्या ट्रेड करत आहे. आज इथेरियमच्या किमतीत किरकोळ वाढ झाली. एका इथेरियम कॉइनचा भाव ३३९९६७ रुपये इतका झाला.

पेपरलेस डिजिटल कर्ज ; डीएमआय फायनान्सची रिलायन्स रिटेलसोबत भागीदारी
आज तिथेरमध्ये ०.५२ टक्के घसरण झाली. तिथेर कॉइनचा भाव भारतीय चलनात ७८.८९ रुपये इतका आहे. आज कार्डानोच्या किमतीत आज ०.३१ टक्के घसरण झाली आहे. एक कार्डानो कॉइनचा भाव १५३.६२ रुपये आहे. बिनान्स कॉइनमध्ये आज ४.८५ टक्के वाढ झाली आहे. बिनान्स कॉइनचा भाव ४३१४८ रुपये आहे.

मुहूर्त ट्रेडिंग करताय ; जाणून घ्या मुहूर्त ट्रेडिंगचे महत्व आणि यंदाची मुहूर्ताची वेळ
आजच्या सत्रात पोलकाडाॅट या क्रिप्टो कॉइनमध्ये तब्बल १५ टक्के वाढ झाली. पोलकाडाॅटने पहिल्यांदाच ५० डॉलरचा टप्पा ओलांडला. एका पोलकाडाॅटचा भाव ३८६९.६५ रुपये झाला आहे. त्याशिवाय एक्सआरपीचा भाव ८६.३८ रुपये आहे. डोजेकॉइनचा भाव २१.२५ रुपये असून त्यात ०.१४ टक्के किंचित वाढ झाली.

इंधन दरवाढ थांबेना; आज पुन्हा महागले इंधन, जाणून घ्या आजचा तुमच्या शहरातील इंधन दर
मागील २४ तासात जागतिक क्रिप्टो करन्सी बाजारपेठेची उलाढाल ०.४२ टक्क्यांनी वाढली आणि १९७.५७ लाख कोटी झाली आहे. यात बिटकॉइनचा दबदबा कायम आहे. एकूण क्रिप्टोच्या बाजारात बिटकॉइनचा तब्बल ४३.७० टक्के आहे.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: