Zakir Hussain प्रसिद्ध तबला वादक उस्ताद झाकीर हुसेन यांची प्रकृती चिंताजनक, कुटुंबीयांनी मागितली चाहत्यांकडून प्रार्थना

[ad_1]


Zakir Hussain प्रसिद्ध तबलावादक उस्ताद झाकीर हुसेन यांची प्रकृती रविवारी अचानक बिघडली. यानंतर त्यांना रुग्णालयात दाखल करण्यात आले. झाकीर हुसेन यांच्यावर अमेरिकेतील सॅन फ्रान्सिस्को शहरातील रुग्णालयात उपचार सुरू असून त्यांची प्रकृती चिंताजनक असल्याचे सांगण्यात येत आहे. मात्र, त्याच दरम्यान त्यांच्या मृत्यूची बातमी आली. मात्र, रात्री उशिरापर्यंत याला दुजोरा मिळू शकला नाही. माहिती आणि प्रसारण मंत्रालयानेही त्यांच्या मृत्यूशी संबंधित पोस्ट हटवल्या आहेत. हुसेन यांच्या निधनाचे वृत्त कळताच अनेक नेत्यांनी त्यांना श्रद्धांजली वाहिली.

 

हुसैन यांचे मित्र आणि बासरीवादक राकेश चौरसिया यांनी रविवारी ही माहिती दिली. त्यांनी सांगितले की, अमेरिकेत राहणारे 73 वर्षीय संगीतकार रक्तदाबाच्या समस्येने त्रस्त होते. ते म्हणाले की, हुसैन यांना हृदयाच्या समस्येमुळे गेल्या आठवड्यात सॅन फ्रान्सिस्को येथील रुग्णालयात दाखल करण्यात आले होते. त्याच्या प्रकृतीबाबत आपण सर्वजण चिंतेत आहोत.

 

https://platform.twitter.com/widgets.js

आता स्वतःला उस्तादांचा भाचा म्हणवणाऱ्या अमीर औलियाने एक पोस्ट टाकली आहे. त्यांनी सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर लिहिले अशा बातम्या काढून त्याच्या आरोग्यासाठी प्रार्थना करावी. मात्र, या खात्याची पडताळणी झालेली नाही किंवा त्याचे फारसे फॉलोअर्सही नाहीत.

[ad_2]

Source link

Leave a Reply

Back To Top