शिवस्वराज्य युवा संघटनेच्यावतीने शिव राज्यभिषेक सोहळा

शिवस्वराज्य युवा संघटनेच्यावतीने शिव राज्यभिषेक सोहळा संपन्न Shiv Rajya bhishek ceremony held on behalf of Shivswarajya Yuva Sanghatana
  पंढरपूर / प्रतिनिधी - शिवराज्याभिषेक दिन म्हणजे 6 जुन रोजी महान पराक्रमी राजा छत्रपती श्री शिवाजी महाराज यांना शिवराज्याभिषेकदिनी मानाचा मुजरा करून पुष्पहार घालून शिवस्वराज्य युवा संघटनेच्यावतीने अभिवादन करण्यात आले.  

    यावेळी शिवस्वराज्य युवा संघटनेचे संस्थापक अध्यक्ष संदिपराजे मुटकुळे,संभाजी ब्रिगेडचे अध्यक्ष किरणराज घाडगे,राष्ट्रवादी काँग्रेस शहराध्यक्ष संदिप मांडवे,नगरसेवक राहुल साबळे, नगरसेवक प्रशांत शिंदे, काँग्रेसचे शहर कार्याध्यक्ष सागर कदम,धनंजय मोरे,नानासाहेब शिंदे,औंकार चव्हाण,गणेश जाधव,अमोल आटकळे,आकाश पवार यांच्यासह शिवभक्त उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

%d bloggers like this: