राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाच्या वर्धापन दिना निमीत्त विविध कार्यक्रम

राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाच्या २२ व्या वर्धापन दिनानिमीत्त विविध कार्यक्रम Various programs on the occasion of the anniversary of the Nationalist Congress Party

पंढरपूर – राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाच्या २२ व्या वर्धापन दिनानिमीत्त दि. १०/०६/२०२१ रोजी सकाळी १०.१० मि. राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्ष कार्यालय , पंढरपूर येथे राष्ट्रवादी पक्षाचा ध्वजारोहणाचा कार्यक्रम करण्यात आला. कोरोनाच्या पार्श्वभूमीवर फक्त पक्ष पदाधिकारी व कार्यकर्ते यांच्या उपस्थितीत हा कार्यक्रम संपन्न झाला .

  यानंतर कुंभार गल्ली येथे गणेश भोसले यांनी वृक्षारोपण केले.तसेच कल्याण कुसुमडे यांनी बोहाळी गावात वृक्षारोपण केले.

  दरवर्षीप्रमाणे राष्ट्रवादी पक्ष व संदीप मांडवे यांच्यावतीने वृद्धाश्रम, गोपाळपूर येथे जेष्ठ नागरिकांना मिष्टन्न भोजन देण्यात आले.

 हा कार्यक्रम माजी आमदार दिपक साळुखे पाटील, बळिरामकाका साठे,उमेश पाटील, कल्याणराव काळे,भगीरथ भालके,सुभाष भोसले, 

सौ.जयमालाताई गायकवाड,विठ्ठल रोंगे,दिगंबर सुडके,विजय देशमुख,हणमंत पवार,अप्पासाहेब थिटे,संदीप मांडवे, समाधान काळे,मारुती जाधव सर,प्रशांत शिंदे,,मुन्ना मलपे, संजय बंदपट्टे, सतिश शिंदे,सुभाष बागल,श्रीकांत शिंदे,सागर कदम, शंकर सुरवसे,सूरज पेंडाल,विजय मोरे, विशाल डोंगरे,सागर कावरे,आनंद कथले, सूर्यकांत बागल, शरद रोंगे, पाटील,दत्तात्रय माने, दिपक राऊत, सौ.सूवर्णाताई बागल ,सौ रंजनाताई हजारे,सौ साधनाताई राऊत,कु.चारूशिलाताई कुलकर्णी, कु.राधाताई मलपे,कु.अमृताताई शेळके, सचिन सोळंकी,विजय काळे,गणेश शिंदे,प्रविण शिंदे सर, सागर पडगळ, कु.रुचाताई चव्हाण,हणमंतराव शेळके,गोरख ताड,महंमद मुलाणी,रशीद शेख यांच्या प्रमुख उपस्थितीमध्ये संपन्न झाला.

Live Sachcha Dost TV

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: