लायन्स क्लब ऑफ पंढरपूरचा शपथविधी व पदग्रहण समारंभ संपन्न

लायन्स क्लब ऑफ पंढरपूरचा शपथविधी व पदग्रहण समारंभ संपन्न Lions Club of Pandharpur sworn in
संचालक,पदाधिकारी,नूतन अध्यक्ष परदेशी व नवीन सदस्यांना देण्यात आली शपथ
 पंढरपूर - २०२१-२२ लायन्स क्लब पंढरपूर या आंतरराष्ट्रीय सेवाभावी संस्थेच्या पदाधिकारी व संचालक मंडळाचा शपथविधी व नुतन अध्यक्ष विवेक परदेशी यांचा पदग्रहण समारंभ शपथविधी अधिकारी राजशेखरजी कापसे ,3234 D1 या प्रांताचे प्रथम उपाध्यक्ष यांनी शपथ दिली व पद्ग्रहण करवले.प्रमुख पाहुणे म्हणून आमदार प्रशांत परिचारक होते . पंढरपूरच्या नगराध्यक्षा सौ.साधनाताई भोसले,सीमाताई परिचारक,रिजन चेअरमन आझम शेख व झोन चेअरमन ख्वाजाजी शेख ,अक्कलकोट लायन्सचे अध्यक्ष .श्री.खुबा सपत्निक उपस्थित होते. तसेच प्रांतातील बऱ्याच क्लबचे प्रतिनिधी, पंढरपूरातील नागरिक युट्युब, झुम ऑनलाईन व ऑफलाईनच्या माध्यमातून उपस्थित होते.

    या वर्षी नुतन अध्यक्ष म्हणुन नगरसेवक विवेक परदेशी यांनी शपथ घेतली व सर्व अधिकार व जबाबदारी निभावण्याची सहमती दिल्यानंतर त्यांचे पदग्रहण करण्यात आले. उपाध्यक्षपदी डॉ मृणाल गांधी, इम्रान मुल्ला, डॉ मंदार सोनवणे, सचीवपदी ललिता कोळवले जाधव, सहसचीव जया येलपले ,खजीनदार म्हणून डॉ ऋजुता उत्पात, सहखजीनदार डॉ.पल्लवी माने, प्रसिद्धी प्रमुख मंदार केसकर, जिएसटी चेअरमन ओंकार बसवंती,जिएलटी चेअरमन रा.पा.कटेकर,जिएमटी चेअरमन स्मिता अधटराव,टेल ट्रिस्टर वर्षा कोळवले, टेमर बाळासाहेब रणदिवे, संचालकपदी इंजी गिरीश पाटील,डॉ सुजाता गुंडेवार,डॉ अजीत गुंडेवार, डॉ.मंजुषा देशमुख,जितेंद्र कराडे,मंजीरी दाते, ज्योती कटेकर, दत्तात्रय पैलवान, अँड भारत वाघुले, राजेंद्र शिंदे, शकील सौदागर, प्रतिक्षा येलपले , कैलास करंडे, मुन्नागीर गोसावी यांनी ही संचालक पदाची शपथ घेतली.

   जून २०२१-२२ या वर्षामधे लायन्स क्लब पंढरपूरमधे दाखल झालेले नवीन सदस्य डॉ.अमित पावले, अमरनाथ परदेशी, विशालाक्षी पावले, डॉ. आकाश रेपाळ, डॉ. दीप्ती रेपाळ, डॉ. प्रविणा लवटे, डॉ. मंजुषा देशमुख, डॉ. रेखा मोहिते, डॉ.अश्विनी परदेशी, गुलताज भायाणी, उर्मिला गुंडेवार,पल्लवी गुराडे,ज्योती कटेकर, सीमा गुप्ता, सरिता गुप्ता, शोभा गुप्ता, मंगल शिंदे, मंजिरी दाते, मैत्रेयी केसकर, प्रियांका नलबिलवार,सरोज लाड, फिरोजा सौदागर, शोभा पैलवान, रूपा वोहरा, तेजश्री भायगुडे, सुरेखा कुलकर्णी, नारायण उत्पात, प्रतिक्षा येलपले, विजया वाघुले, वंदना तारे, माधुरी जाधव, माधुरी गायकवाड अशा 33 नूतन सदस्यांना लायन्स क्लब विषयी माहिती देउन तसेच अधिकार व जबाबदारी विषयी माहीती करुन देऊन सदस्यत्वाची शपथ देण्यात आली.

   याच कार्यक्रमामधे लायन डिस्ट्रिक्ट 3234 D1 व लायन्स क्लब पंढरपूरने घेतलेले OXYGEN CONSANTRATER मशीन पंढरपुरातील रुग्णांच्या सेवेसाठी डॉ.मंदार सोनवणे यांचेकडे सोपवण्यात आले आहे. त्यांच्याकडून गरजू रुग्णांनी मशीन आपल्या वापरासाठी न्यावे असे आवाहनही करण्यात आहे.

  सर्व लायन्स सदस्यांनी विश्वास दाखवून एकमताने निवड केल्याबद्दल अध्यक्ष विवेक परदेशी यांनी सर्व सदस्यांचे आभार मानले व या वर्षांमध्ये मी सर्व सदस्यांना सोबत घेऊन काम करेन व सिनीयर अनुभवी सदस्यांचा अनुभवाचा फायदा क्लब चे प्रोजेक्ट यशस्वी करण्यासाठी करू. मागील वर्षात ही कोरोनाच्या कालावधीत पुरपरिस्थितीमधे प्रशासनाच्या आवाहनाप्रमाणे स्वयंस्फूर्तीने आम्ही काम केले. यावर्षी ही आम्ही तसेच काम करु असे नुतन अध्यक्ष परदेशी यांनी सांगितले .

  कार्यक्रमाचे प्रास्ताविक डॉ.सुजाता गुंडेवार यांनी केले.सचीव सौ कोळवले यांनी अहवाल वाचन केले. सूत्रसंचालन मैत्रेयी केसकर व सिद्धी केसकर यांनी केले.आभार प्रदर्शन राजीव कटेकर यांनी केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: