पंढरपूर अंधशाळेत प्रवेश प्रक्रिया सुरू

पंढरपूर अंधशाळेत प्रवेश प्रक्रिया सुरू

पंढरपूर – लायन्स क्लब पंढरपूर Lions Club यांचे अंध विकास संस्था संचलित शहीद मेजर कुणाल गोसावी major kunal gosavi निवासी अंध शाळा पंढरपूर येथे 2021 – 2022 या नवीन शैक्षणिक वर्षाकरिता महाराष्ट्रातील अंध विद्यार्थी विद्यार्थिनींसाठी मोफत प्रवेश प्रक्रिया सुरू झाली असून इयत्ता पहिली ते आठवीच्या विद्यार्थ्यांना मोफत निवासी प्रवेश देण्यात येत आहे तरी वय वर्षे 04 ते 15 वयोगटातील अंध विद्यार्थी विद्यार्थिनींनी याचा लाभ घ्यावा असे आवाहन संस्थेचे अध्यक्ष मुन्नागिर गोसावी यांनी केले आहे .

सदर प्रवेश हा ऑफलाइन व ऑनलाइन या दोन प्रकारे करता येईल. संपर्कासाठी सुजाता पाटील, प्रभारी मुख्याध्यापिका 99 22 39 27 15 , महेश म्हेत्रे,विशेष शिक्षक 94 23 331803 , लिपिक नितीन कटप 97 67 0 5 64 16

Live Sachcha Dost TV

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: