पंढरपूर नगरपालिका निवडणुकीसाठी जाणीवपुर्वक दुही न माजवता एकजुटीने काम करण्याचे राष्ट्रवादीपुढे आवाहन

पंढरपूर नगरपालिका निवडणुकी संदर्भात राष्ट्रवादीची पुर्वआढावा व पुर्वतयारी विचार विनीमय बैठक NCP’s pre-review and pre-preparation exchange meeting regarding Pandharpur municipal elections
 पंढरपूर / प्रतिनिधी :- १६९ कोटींचा वार्षिक अर्थसंकल्प असलेल्या पंढरपूर नगरपालिकेच्या निवडणुकीच्या अनुषंगाने पुर्वआढावा व पुर्वतयारी बैठकीचे आयोजन राष्ट्रवादी काँग्रेसने केले होते. त्यासाठी पंढरपूर शहरातील प्रत्येक वार्डातील प्रतिनिधी हजर होते. बैठकीत निवडणुकीची पुर्वतयारी म्हणून साधकबाधक चर्चा करुन निवडणुकीचे पक्षीय धोरण निश्चित करण्यात आले.

२०२१ मध्ये पंढरपूर नगरपालिकेची पंचवार्षिक निवडणूक होत आहे.त्या पार्श्वभुमीवर राष्ट्रवादीच्या वतीने निवडणुकीची पुर्वतयारी म्हणून आढावा बैठकीचे आयोजन राष्ट्रवादीच्या शहर कार्यालयात करण्यात आले होते. यावेळी जाणीवपुर्वक दुही न माजवता एकजुटीने काम करण्याचे आवाहन राष्ट्रवादीचे पंढरपूर मंगळवेढा विधानसभा अध्यक्ष संदिप मांडवे यांनी केले. तर आगामी निवडणुका सर्व ताकतीनिशी लढण्याचे संकेत चंद्रभागा साखर कारखान्याचे अध्यक्ष कल्याणराव काळे यांनी दिले.

  मनसेच्या दिलीप धोत्रे यांनी कोणाच्याही दबावाला न भिता नगरपालिका जिंकण्याची हमी दिली. राष्ट्रवादीचे ज्येष्ठ नेते व माजी नगराध्यक्ष सुभाष भोसले यांनी १६९ कोटी वार्षिक ताळेबंद असलेल्या पंढरपूर नगरपालिकेचा जाहीर लेखाजोखा मांडून, नगरपालिकेच्या माध्यमातून स्वत:चा विकास केलेल्या सत्ताधीशांची लक्तरे वेशीवर मांडून, वस्तुस्थिती समोर आणली. आज रक्षाबंधन दिनानिमित्त राष्ट्रवादी युवती काँग्रेस चारुशीलाताई कुलकर्णी ,राधाताई मलपे,महिला कार्याध्यक्ष सौ रंजनाताई हजारे, सौ साधनाताई राऊत ,सौ संगीताताई माने यांनी पदाधिकाऱ्यांना राखी बांधून नगरपरिषदेवर राष्ट्रवादी व महा विकास आघाडी व मित्र पक्ष सामाजिक संघटना यांना झेंडा फडकवण्याची मागणी युवती व महिला पदाधिकारी यांनी केली.

    निवडणुकीत गटबाजी झाल्यास पक्षाच्या सबंधित कार्यकर्त्यांवर कारवाई करणार असल्याचे तालुकाध्यक्ष विजय देशमुख यांनी सांगितले. 

  सर्व ताकदीने लढण्याची तयारी असल्याचे युवकचे सरचिटणीस श्रीकांत शिंदे यांनी सांगितले.

  यावेळी प्रमुख उपस्थिती कल्याणराव काळे, सुभाष भोसले, दिलीप धोत्रे ,संदीप मांडवे, मारुती जाधव सर,आप्पासो थिटे, नागेश फाटे, किरण घाडगे ,विजय देशमुख ,संजय बंदपट्टे ,अनिल सप्ताळ, दिगंबर सुडके,दिलीप साबळे, श्रीकांत शिंदे ,विजय मोरे, आनंद कथले, सुहास म्हमाणे, प्रवीण शिंदे ,ओंकार चव्हाण, अण्णा पवार, प्रकाश पवार, सतीश अप्पा शिंदे ,सलीम मुलाणी, सुभाष बागल ,मोहम्मद उस्ताद ,जयंत भंडारे सर, सौ रंजनाताई हजारे, सौ साधनाताई राऊत ,मनोज आदलिंगे ,सौ संगीताताई माने, चारुशीला कुलकर्णी ,राधाताई मलपे ,शुभांगी ताई ,सौ वनिता ताई बनसोडे, सौ छाया ताई खंडागळे, दिलीप साबळे, जानबा माने ,कैलास करंडे ,कालिदास देशमुख, आनंद शिंदे नाईक, अमर सूर्यवंशी, दत्ता भोसले, धनु लकडे ,कालिदास जवारे ,जयवंत भोसले ,बाळासाहेब कांबळे ,रामचंद्र खडके , सागर रोकडे ,कोमल गायकवाड, पूजा कोळी, रवि गायकवाड ,गणेश भोसले, रोहन तारापूरकर , शोभा ननवरे, अण्णा गांडूळे, चंद्रकांत पवार , दत्तात्रय माने, राऊफ बागवान, नासीर बागवान, सुमीत शिंदे ,संदीप मुटकुळे ,सागर पडगळ, प्रणव गायकवाड ,राकेश साळुंखे ,विक्रम बागल,भारत नागणे तसेच राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाचे सर्व पदाधिकारी महाविकास आघाडी चे पदाधिकारी मनसेचे नेते ,नगरपरिषदेचे आजी माजी नगरसेवक व विविध सामाजिक संघटनेचे पदाधिकारी महिला पदाधिकारी स्वयंस्फूर्तीने उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

%d bloggers like this: