gang rape on school girl : धक्कादायक! कर्नाटकात १६ वर्षीय शालेय विद्यार्थीनीवर सामूहिक बलात्कार


बेंगळुरूः कर्नाटक पोलिसांनी एका १६ वर्षीय शाळकरी मुलीचे अपहरण आणि सामूहिक बलात्कार ( gang rape on 16 year old school girl ) प्रकरणी ४ जणांना अटक केली आहे. पोलीस सूत्रांनी रविवारी ही माहिती दिली. एक आरोपी फेसबुकद्वारे पीडित मुलीला ओळखत होता. त्याने मित्रांसोबत पीडित मुलीवर सामूहिक बलात्कार ( gang rape on school girl ) केला, अशी माहिती दक्षिण कन्नडचे पोलीस अधीक्षक ऋषिकेश सोनवणे यांनी दिली.

अटक करण्यात आलेल्या आरोपींमध्ये कापू येथे रहणाऱ्या के. एस. शरत शेट्टी, मारुती मंजुनाथ, लॉज सतीश आणि इदयात उल्ला ( 4 accused arrested ) यांचा समावेश आहे. सर्व आरोपींना शनिवारी अटक करण्यात आली.

आरोपी फेसबुकवरून चॅटिंग करायचा

पीडित विद्यार्थीनीला फेसबुकच्या माध्यमातून ओळखणारा आरोपी शरत शेट्टी हा तिच्याशी सतत फोनवर बोलायचा. त्याने तिची ओळख नातेवाईक मारुती मंजुनाथशीही करून दिली. यानंतर मंजुनाथने पीडितेला व्हॉट्सअॅपवर अश्लील मेसेज पाठवले आणि व्हिडिओ कॉल केले. हे तपासातून उघड झाले आहे.

आरोपी शरत शेट्टीने पीडित मुलीला भेटायला बोलावलं आणि एका लॉजमध्ये नेऊन तिच्यावर बलात्कार केला. त्याचा मित्र इदयात उल्लानेही तिच्यावर बलात्कार केला. आणखी एक आरोपी सतीशने याने लॉजची व्यवस्था केली आणि तिघांनी मिळून पीडित मुलीवर बलात्कार केला, असं पोलिसांनी सांगितलं.

पीडित विद्यार्थीने पोलिसात तक्रार केल्यानंतर ही घटना उघडकीस आली. शुक्रवारी सकाळी ८.१५ च्या सुमारास बंतवाल येथील बस स्टॉपजवळ शाळेत जात असताना आरोपी एका कारमध्ये आला. आरोपीने आपल्याला चॉकलेट दिले आणि ते चॉकलेट बॅगमध्ये ठेवेपर्यंत ती बेशुद्ध झाली, असं पीडितेने पोलिस तक्रारीत म्हटलं आहे.

dalit man beaten to death : बेदम मारहाण करत एका दलित तरुणाची निर्घृण हत्या, व्हिडिओ व्हायरल

पोलिसांनी पॉक्सो कायद्याअंतर्गत नोंदवला एफआयआर

आपल्याला शुद्ध आली, तेव्हा ती अंथरुणावर होती. यानंतर आरोपींनी एक-एक करून आपल्यावर बलात्कार केला. यानंतर पुन्हा शुद्ध गेली आणि जेव्हा शुद्धीवर आली, तेव्हा आपण कारमध्ये असलेल्याचं तिला लक्षात आलं. आरोपीने तिला बंटवाल येथे सोडलं. तिने तिच्या आईला बोलावलं आणि घरी गेली, असं पीडित विद्यार्थीनीने पोलिसांना सांगितलं. आरोपी पॉक्सो कायद्यानुसार गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.

मैत्रिणीवरून दोन विद्यार्थी एकमेकांना भिडले; विद्यापीठात गोळीबार, एकाचा मृत्यू



Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: