amit shah : PM मोदी निरंकुश आहेत का? गृहमंत्री अमित शहांनी दिले टीकाकारांना प्रत्युत्तर


नवी दिल्लीः पंतप्रधान नरेंद्र मोदींच्या निरंकुश किंवा हुकूमशाही वृत्तीचे असल्याचे होत असलेले आरोप बिनबुडाचे आहेत. पंतप्रधान मोदींशी आपला अनेक दशकांपासूनचा संपर्क आहे. पंतप्रधान मोदी हे लोकशाही मानणारे नेते आहेत. यामुळे पंतप्रदान नरेंद्र मोदींसारखा समजून आणि ऐकून घेणारा नेता आपण पाहिलेला नाही. पंतप्रधान मोदी छोट्यातल्या छोट्या कामगाराचेही धीराने ऐकतात, असं प्रत्युत्तर अमित शहा यांनी टीकाकारांनं दिलं आहे.

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा यांनी ‘संसद टीव्ही’ चॅनेलना मुलाखत दिली. यावेळी विचारलेल्या एका प्रश्नाला त्यांनी उत्तर दिले. पंतप्रधान मोदी हे हुकूशहा आणि त्यांच्यावर कुणाचाही अंकुश नाही असा आरोप होतोय, असा प्रश्न अमित शहांना केला गेला. अनेक जण हा आरोप आमच्यावर करतात. पण हे सर्व आरोप निराधार आणि बिनबुडाचे आहेत. मी आतापर्यंत पंतप्रधान मोदींसारखा श्रोता बघितलेला नाही. कुठल्याही मुद्द्यावर बैठक असल्यावर ते कमी बोलतात आणि धैर्याने सर्वांचं ऐकून घेतात. त्यानंतर ते निर्णय घेतात. ते इतका का विचार करतात? हा आम्हाला प्रश्न पडतो. ते २-३ बैठकांनंतर धैर्याने निर्णय घेतात, असं अमित शहांनी स्पष्ट केलं.

priyanka gandhi vadra : प्रियांका गांधींचे बम बम भोले! PM मोदींच्या मतदारसंघात फोडला प्रचाराचा नारळ; म्हणाल्या…

प्रत्येक व्यक्तीच्या सूचनेला त्याच्या गुणवत्तेच्या आधारावर पंतप्रधान मोदींनी महत्त्व दिले आहे, ती व्यक्ती कोण आहे याच्या आधारावर नाही. यामुळे पंतप्रधान म्हणून ते आपले निर्णय लादतात, असं म्हणण्यात अजिबात तथ्य नाही. कॅबिनेटने यापूर्वी कधीही अशा लोकशाही मार्गाने काम केलेले नाही, हे त्यांच्यासोबत काम करणाऱ्या कोणीही, अगदी त्यांचे टीकाकारही यावर सहमत होतील, असं अमित शहा म्हणाले.

varun gandhi : वरुण गांधींचा भाजप नेतृत्वावर निशाणा! म्हणाले, ‘हिंदू-शिखांना आपसात लढवण्याचा प्रयत्न’

केंद्राच्या तीन सुधारीत कृषी कायद्यांवरून पंतप्रधान मोदींवर आरोप केले जात आहेत. तसंच शेतकऱ्यांचा या कायद्यांनाविरोध आहे. पण शेतकऱ्यांची चिंता या निराधार आहेत. कारण भाजप सरकारने कृषी कायद्यांद्वारे उत्पादक शेतकऱ्यांचे उत्पन्न वाढवण्यासाठी मोठी पावलं उचलली आहेत, असं शहांनी सांगितलं.

mayawati asks congress high command : ‘दलिताची हत्या झाली, राहुल – प्रियांका हनुमानगढला कधी जाणार?Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.

%d bloggers like this: