पंढरपूर नगरपरिषदेच्यावतीने धम्मचक्र प्रवर्तन दिन साजरा

पंढरपूर नगरपरिषदेच्यावतीने धम्मचक्र प्रवर्तन दिन साजरा Celebration of Dhamma Chakra Enforcement Day on behalf of Pandharpur Municipal Council

पंढरपूर -पंढरपूर नगरपरिषदेच्यावतीने आज धम्मचक्र प्रवर्तन दिनानिमित्ताने Dhamma Chakra Enforcement Day नगराध्यक्षा सौ साधनाताई नागेश भोसले यांचे हस्ते उपनगराध्यक्षा सौ श्वेता नीलराज डोंबे यांच्या अध्यक्षतेखाली भारतरत्न विश्वभुषण डॉ बाबासाहेब आंबेडकर यांच्या पुतळ्यास पुष्पहार घालून विनम्र अभिवादन करण्यात आले .

   यावेळी माजी उपनगराध्यक्ष नागेश भोसले,पक्षनेते अनिल अभंगराव,नगरसेवक राजू सर्वगोड, उपमुख्याधिकारी सुनिल वाळूजकर,नगरसेवक डि.राज. सर्वगोड, माजी नगरसेवक इब्राहिम बोहरी, सामाजिक कार्यकर्ते नवनाथ रानगट,मध्यवर्तीचे अध्यक्ष शिलरत्न झेंडे , बाळासाहेब कसबे,जितेंद्र बनसोडे, आप्पासाहेब जाधव,संतोष सर्वगोड आदींसह भिमसैनिक उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: